Những nhà đầu tư đại tài!

a ơi, dòng 3A là những mã nào hì :smiley:

1 Likes

AAA APH HII :d

3 Likes

Aaa,Hii,NHH, APH e ah

5 Likes

LN Q3-4 ghi nhận KCN cũng ngon đấy

2 Likes

a giúp em gợi ý vài mã được k

1 Likes

em ở SG mà chưa tiêm được mũi nào đây anh. chắc chờ của VN tiêm luôn.

1 Likes

Chắc e sợ thuốc tung của hả??? :joy:

1 Likes

Để anh lọc rồi báo lên pic luôn.Phòng thủ an toàn và có LN ăn tết,chứ thời điểm này cũng sắp gần pha điều chỉnh e ah.

9 Likes

Đúng đó a ạ, nghề chính là lĩnh lương đều đúng đủ. Còn có xèng ăn tơi và sắm tết thì cứ tin a Rồng thôi ạ :star_struck:

1 Likes

em bị bệnh nền, và cũng sợ chị na lắm anh

1 Likes

bác nên tiêm sớm để có chứng nhận tiêm, đó còn ra ngoài đi lại!
mình ban đầu cũng tính chờ vì không gấp ra ngoài, tuy nhiên cân nhắc lại thì việc đi lại vẫn có lợi thế hơn, với cả tiêm giảm rủi ro bệnh nặng. chờ thuốc nó vừa lâu mà không chắc khi nào nữa.
Vác đi tiêm verocell luôn…
tác dụng thuốc thì đương nhiên có thể thấp hơn các loại khác. Tuy nhiên về hại sức khỏe thì chắc không đáng ngại đâu!

3 Likes

Thế chị để ý sau khi tiêm, đặc biệt là Moderna mũi 2 rất kinh khủng nhé.

2 Likes

Há há :joy: :joy:

2 Likes

Có bệnh nền ra điểm tiêm vero họ vẫn phòng thủ thuốc Moderna hoặc Frizer dành cho ng mắc bệnh nền ấy. Chỉ cần bạn chứng minh đc ví dụ sổ bệnh

3 Likes

Dù gì vẫn phải lãnh lương,tuy nó là mạch nước nhỏ nhưng có thể giúp ta đỡ khát nếu chẳng may bị lạc vào sa mạc.

8 Likes

Hôm tháng 8 đi tới chỗ tiêm, bác sĩ nói bệnh nền phải vô viện tiêm.
nhưng tới giờ vẫn chưa có giấy để vào bệnh viện tiêm. cơ mà cái app sổ sức khỏe điện tử đã chứng nhận cho em đã tiêm mũi 1, có thẻ vàng luôn rồi.

1 Likes

Mạch nước nhỏ, duy trì đều đặn. Còn theo a Rồng thì uống bia Tiger, bia Heiniken… và ăn bánh tt ạ :star_struck:

2 Likes

Có mà uống chuối hột :rofl:

3 Likes

Há há,hy vọng may mắn sẽ đến :joy:

3 Likes

:)) mà chuối hột là gì ạ, thấy a/c nói lóng em chỉ mơ màng hiểu thôi hahaa

2 Likes