NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Vâng, các cụ bán mạnh vào cho nhẹ tàu…

Tây không bán mà sàn được bác ah, cho rụng hết đi rồi chạy lại ván mới

Nén chặt thì bật mạnh cụ ah, Ae bán mạnh vào… hàng ngon như này mà cứ thấy đỏ là mang ra bán thì đến chịu mấy nhà đầu tư…

HÔm nay RỒng lại nghỉ ngơi.

Cặp phu phụ @onlyu9@vice chạy tụt quần chưa? Haha.

Có gì đâu mà chạy hả a, đánh với cái size dài thì lo gì, NLG bán hết là phi, chia xong cổ tức khả năng là phi thôi :grin:

Hehe a ko chê nó lởm. Chỉ chê cái đoạn này đánh rất lởm. Đậm chất quay tay đạp xuống. Vol thật thực ra éo còn bao nhiêu. Chú để ý những hôm rít ce thấy ngay…ép nhỏ lẻ bán thôi.

E thì e ko đánh nhảy sóng, chứ đoạn này nó đang gom nốt của đám Tây lông mà, càng rung lắc càng phê :grin:

1 Likes

Sau chia cổ tức mới rít các bác nhé

NLG là doanh nghiệp đang vào mùa hái quả, nếu nhà đầu tư nào không tin tưởng thì có thể xuống tàu mà

E lại phải nạp thêm xèng thứ 2 xúc tiếp các bác ạ.

Qua thấy GĐ đầu tư của cty Nam Long trả lời hội thảo mới hiểu tại sao tây bán lâu nay. Chắc tây sẽ còn bán thời gian dài nữa,

Nhờ bác chia sẻ thêm cho rõ

Cứ như t. Vượt 68 tiền lớn đổ vào, k có cản thì vào lại. Bds vẫ là sóng ngon nhất. NLG ngon nhưng đợi dòng tiền lớn mới vào đẩy đã.

NLG có nên giữ ăn cổ tức ko a?

Nắm dài thì cứ giữ thôi bác ơi :grin:

1 Likes

cùng doanh nghiệp đi qua bão giông sẽ được đền đáp xứng đáng, thàng nào khôn lõi nhảy ra nhảy vào lúc mất hàng k dám mua lại chỉ ăn được cái móng tay

2 Likes

Bác có thể chia sẻ thêm về thông tin hội thảo này và quan điểm của bác về việc sao tây lại bán lâu nay??

Ám ảnh ông ijc lắm rồi, mong ông nam lông đừng có như thế

Ijc giờ còn nổi tiếng hơn NLG đấy.nổi tiếng ngược