“Nóng “ Đường đến Đại Hội Cổ Đông 2022 - Cập Nhật thông tin 24/7 trực tiếp tại đại hội cổ đông các doanh nghiệp

Suzy nhận thông tin bạn nhé. Cám ơn bạn!

1 Likes

Suzy bật mí đó là chuỗi hoạt động kết nối member với doanh nghiệp và giúp mn có thêm nhiều thông tin để đầu tư :laughing: còn cụ thể như thế nào sẽ được thông báo đến toàn thể anh chị em sớm thôi :hugs:

4 Likes

Dự là năm nay ĐHCĐ của VWS sẽ rất thú vị. Ad thử đi hóng xem sao. VWS có thể sẽ là sao sáng của năm 2022

2 Likes

Hóng hoạt động của CĐ CII.

3 Likes

Chuẩn. Năm nay CII khá cháy.

SAM năm nào cũng tổ chức ở ĐÀ LẠT, tuyền lâm đẹp phải biết bà con ạ. !!!
Ad cho lịch nhé

4 Likes

2 ô nhoãi cốp đủ tiền thì bds bay, còn k thì lại lấy lí do đè tiếp mấy hôm

DPM ngày 8/6/2022 nhé Mod

3 Likes

Phát đạt PDR ngày 26/3 họp kịp không ad ơi. Câu hỏi của mình là kế hoạch LN năm 2021 và tổng quỹ đất hiện tại , tương lai là bao nhiêu. Bao nhiêu đã giải phóng mặt bằng và đền bù giải tỏa

1 Likes

1 vote. kk cp hot

1 Likes

tháng 3 này thì không kịp rồi :sweat_smile:

Năm nay Ad có đi dự ĐHCĐ của VWS thì hỏi xem công ty có định xây khách sạn hay không ở lô đất 650 m2 ở mặt phố cổ Đường Thành (phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm)? Câu hỏi thứ 2 là công ty có lô đất ở 179 Đinh Tiên Hoàng (Quận 1, TpHCM) diện tích là bao nhiêu m2 và dự kiến sử dụng làm gì? Mấy miếng đất ở Bắc Ninh, Hưng Yên sắp tới có định làm dự án gì không (đất rộng mấy hecta mà dùng chưa hiệu quả lắm)

2 Likes

Mua tí cổ phiếu đi họp cũng vui. Tha hồ giao lưu, hỏi han chất vấn, thậm chí nhiều ĐHCĐ có phát phong bì ăn trưa. Nếu em nhớ không nhầm thì họp ĐHCĐ của HNE thường phát phong bì ăn trưa 500k thì phải?

1 Likes

Chị Suzy và F247 chuyên nghiệp ghê. Great!!
Cho em mã DIG CEO với nhé. Thanks anh/chị admin

1 Likes

Hấp dẫn thế =))) nhiều chương trình quá nhỉ

1 Likes

Mọi người kéo lên topic đầu để làm 1 “chiếc” VOTE nhỏ xinh trước khi Mod công bố chính thức chương trình vào ngày mai nhé!

1 Likes

Hóng DIG ạ

F247 nhiều họat động hay ghê

1 Likes

Mod bật mí cho ae ít thông tin đi ạ

trên vietstock này các bác =)))) có trách nhiệm vs tiền của mình nào :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes