PFL - Ẩn số cần theo dõi

Bác vào lúc giá đang xanh nhỉ? Như vậy thì phải nhớ lần sau: chỉ Mua khi giá đỏ thôi nha. Giá hơi cao một chút nhưng PFL vẫn đang trong vùng mua (dưới 15). Lại sắp có tin tốt nữa. An tâm nhé. :smiling_face_with_three_hearts:

+++ Bác không phải cá biệt đâu, nhiều bạn lâu năm vẫn mắc phải lỗi này nên cứ “vừa vào là giảm” hoặc “vừa thoát thì nó tăng”. Có thời gian mình sẽ viết một bài về Nhịp trong TTCKVN dành cho các bạn mới.

@Jenny_Thai

205 Likes

ỚI

~ thử mic 1…2…3 ~ :rofl:

203 Likes

Cảm ơn các bác nha, mình hold đc nên cũng ko lo lắm. Có các bác động viên cũng thấy an tâm hơn :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Hihi, em mong rằng em làm được và em sẽ đặt mục tiêu để cố gắng hoàn thành! :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Haha, chị thử Mic lần này thôi nhá!

1 Likes

Mình vừa viết một bài về Cách xác định Nhịp cho một bạn ở topic bên kia. Bác @Jenny_Thai bấm vào link bên dưới để tham khảo nha. :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

203 Likes

Phím một mã không bằng chỉ một cách chơi. Cảm ơn bác Gấu nhiều nha.

1 Likes

nay vào pfl luôn chưa bác gấu ơi?

1 Likes

á á cay quá, đặt 12.8 mà vèo cái đã lên 13.4, lái không cho ăn hàng giá rẻ rồi :))

1 Likes

Em đu từ sáng 13.8 :frowning:

2 Likes

tầm nhìn dài hạn thôi, oánh dài hạn con này thôi bác ạ, chắc sang tuần bác xanh thôi :))

2 Likes

Vào giá đỏ đi các bác. Tin tốt sắp ra rồi. Đừng có làm ngược bài học nhé.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

203 Likes

HN em vào thêm sớm quá chị Gấu xinh ah

1 Likes

Rất là thức thời luôn ạ :100: Cơ mà hôm qua ỚI thử thôi mà sáng nay nó giảm thật :rofl: bao nhiêu bác rời tàu giá dưới 13 cho tôi xin cánh tay nào. Nói hoài mà vẫn cứ “đè” giá đỏ ra bán, chán ghê :sneezing_face: :slightly_smiling_face:

202 Likes

tin gì đấy bác ơi, nay em vớt không được 12.8 đành vào tạm 13.3-13.4, lái không cho ăn rẻ hơn, rầu quá :frowning:

2 Likes

Hihi, có chị động viên em yên tâm cầm nắm rồi :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Lái cũng sắp hết kiên nhẫn rồi. Đây là cơ hội tốt để anh em cơ cấu danh mục từ mã khác vào PFL. Còn ở vùng giá này thì nên gia tăng.

204 Likes

Các bác sáng nay lên tàu Thêm chưa ạ?

1 Likes

loanh quanh 13 có lên tàu được ko bác ơi?

1 Likes

sáng em vớt thêm được 12.7, đặt thêm 12.5 mà lại bị kéo lên =.=’

1 Likes