PFL - Ẩn số cần theo dõi

Bác “khéo” đấy. Mình lựa chọn OCH thay vì DAH cũng có lý do. Lâu dài thì cứ giữ nha :smiling_face_with_three_hearts:

203 Likes

giờ danh mục em chia 3: PFL, OCH, với IDI theo khuyến nghị cổ tốt của bác Gấu

1 Likes

Hôm nay PFL và VIP tặng ae cây CE nhé

1 Likes

mình đu 14. ko bik bjo về bờ ak

Lên luôn bác ơi, khối lượng bé quá rồi :))

Kiên nhẫn thêm chút nha @OanhLee. PFL là mã đang có trong danh mục của mình và có khi chỉ cần giữ duy nhất mã này thôi có thể hơn cả lãi “lướt sóng” một năm đó.

Thay vì theo dõi bảng giá liên tục, @OanhLee có thể dành thời gian xem lại các bài viết của mình tại đây nha (bấm vào để xem). Và bài số Bài số viết 756 mình nghĩ là phù hợp vào lúc này.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

204 Likes

Đi chợ lạm phát quá, vào bảng thấy em này vẫn sale nên lại nhặt thêm :blush:

2 Likes

Khai thật đi cả nhà nhảy tàu hết rồi đúng không. I’m kiểu này nghỉ làm nek hj

2 Likes

Báo cáo chị gấu là e đã lên tàu giá đỏ hôm nay thêm đc ít nữa

2 Likes

chia em này 20% danh mục, mà cứ đỏ nhặt lên đến 40% danh mục rồi bác ơi :))

3 Likes

Mình 60% ấy mà vốn nhỏ thôi. Tham lam đôi khi cũng tốt ấy bác hjhj

2 Likes

Sao nhắc mã nào trong topic này thì mã đó chạy hết vậy?! :rofl: :rofl: :rofl:

Gửi người khuất mặt: “Này này, mấy bác “đẩy kiểu như thế” làm mình vui lắm nha, tiếp tục phát huy nha!” :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

205 Likes

Đồng chí ơi. Có mã nào giải ngân đầu tư dài hạn bây giờ không ạ ^____^

1 Likes

chờ bác Gấu cho PFL lên bảng để anh em ngắm bằng lăng tím :))

3 Likes

Ơi, lâu quá mới nhận được hồi âm của bác @Helloyou1991 :smiling_face_with_three_hearts:

SZC: Mua dưới 75DPG: Mua dưới 80 nha. Giữ chặt.

+++ Phong thủy ở topic này có vẻ tốt nhỉ? :crazy_face: :sweat_smile:

205 Likes

Chào Gấu ! Lại là mình từ pic C4G qua đây.
Câu chuyện của PFL là câu chuyện kỳ vọng vào nhiệt điện TB2.
Không biết Gấu có nhận định gì về một đứa con khác của PVX là PXS không? Cá nhân mình hy vọng cùng với sự tái cấu trúc PVX thì sẽ có những sự hồi sinh mạnh mẽ của PXS, PFL.
Mong chia sẻ của Gấu.

1 Likes

Okie Đồng Chí. Dạo gần đây đất cát quê hương sốt quá nên mải lướt sóng kiếm tí ít để ý đến CK ^^

1 Likes

Ôi em cũng thế nè bác. Mà em vẫn lỗ 6% nữa, đu từ 13.8 TB giá mãi mới được như vậy.

1 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

Đầu tư vào đất cát quê hương là tốt bác nha. Mình chỉ đợi thông tin mới về Vành đai 3 để vài miếng đất quanh đó của mình tăng giá “chút chút”, như vậy cũng có niềm vui rồi :four_leaf_clover:

204 Likes

Mình không có kì vọng nào về câu chuyện của PVXPXS cả. Các đội nhóm ngoài kia cũng ra sức đẩy hai mã này nên mình cũng không muốn “chạm” đến họ. Cách tốt nhất là quan sát và kiểm chứng thôi ạ.

Cần một lý do phù hợp hơn để xem xét. Mình đã tìm được lý do cho tương lai của PFL, không chỉ vì Nhiệt Điện Thái Bình 2.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

@Peter-2010

207 Likes