PFL - Ẩn số cần theo dõi

Dòng bds nay đều rục rịch mà nay e này lại nghỉ ngơi nhỉ, thật biết cách thử thách mọi người mà

1 Likes

Không nên so sánh, “hơn thua” từng ngày, từng km hoặc chỉ “nước ga” đầu nha. Mình là một fan của MotoGP nên cũng thích xem những “chặng đua” thế này lắm :laughing: Có bạn nào cũng xem các giải này cho mình xin “cánh tay” nha :checkered_flag: :checkered_flag: :checkered_flag:

+++ Điều tốt đẹp nhất thường đến muộn :four_leaf_clover:

207 Likes

Giờ mới biết bác Gấu tay đua cự phách nha, hồi bé em cũng hay xem các giải, còn đăng ký hỗ trợ giải đua của Vin mà tiếc là chưa được mở :))

1 Likes

Thích câu kết của bác “Điều tốt đẹp nhất thường đến muộn”. Giờ thì bạn bè mà chê đến giờ vẫn ế thì có câu này của bác rồi haha

2 Likes

Nhưng đừng muộn quá nhá bác Gấu, không mình ngủ quên mất :frowning:

1 Likes

À chuyện tổ chức GP ở VN thì… bay sang “nước bạn” xem cho “lẹ” bác nha :laughing: :rofl: Hồi còn ở Canada, mình từng mượn con motor của người bạn và “phóng” với vận tốc 182km/h rồi nha :slightly_smiling_face: Kể từ đó, mình chuyển sang 4 bánh luôn :sweat_smile:

:slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

204 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

203 Likes

May quá vẫn có bác Gấu của ngày hôm nay :slight_smile:

1 Likes

bác phán chỉ có đúng :))) lúc mình nản nhất là lái vào việc. mình có đứng ra ngoài đc số đông thì mới theo lái có phỏng bác :smiley:

1 Likes

Vnindex chỉnh hy vọng có thêm hàng khuyến mãi giá dưới 12 nhờ

2 Likes

bác nói như này làm ae mua giá cao ở trên hết tiền trung bình giá cảm thấy tổn thương sâu sắc :))

4 Likes

Hi vọng tuần này có cây nến dài bác ạ. Chiều nay thị trường rung lắc thấy DIG CEO chao đảo mà em ấy vẫn mạnh mẽ lắm!

2 Likes

T6 tuần này chị gấu ■■■ pfl chạy nhé hj. Tích lũy khá rồi ấy chị

3 Likes

Mọi người chán hết chưa? :rofl: :four_leaf_clover:

204 Likes

chán lắm rồi ấy bác Gấu ạ, may mà bác Gấu xinh nên mới ở lại để ngắm bác đấy :))

1 Likes

Đây là BĐS bác ạ :slightly_smiling_face:

206 Likes

Vào bơm oxi cho ae tí mà bơm nhầm r :)). Sr ae nhé

3 Likes

Thích @Biet.du.la.vui rồi nha nha
:rofl: :kissing_heart: :kissing_heart:

202 Likes

Nhiều lúc mù quáng thế đấy, cứ thấy ava xinh là vào ủng hộ, còn chẳng cần biết cty đấy kinh doanh ngành nghề gì :slight_smile:

3 Likes

Đàn ông con trai 12 bến nước khổ thế đấy bác ạ :))

3 Likes