Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Lần đầu tiên thấy. Bao nhiêu lon rồi Bác ơi.

2 Likes

Cảm ơn bác đã nói ra tâm tư của bao nhỏ lẻ.
Lỡ đu hst nhà Mr Q mà 2 tháng nay em vẫn chưa thấy bờ mặc dù đã cố tbg rồi. Hi vọng tháng này penny chạy như bác nói để em đc cập bến

4 Likes

Em bị HNG âm gần 30% phải cắt lỗ qua than. Chờ thời cơ quay lại lấy những gì đã mất.

2 Likes

Haha, công nhận các bác cũng nắm bắt tâm lý hay thiệt. Đọc mấy dòng comment mà biết tôi đang uống bia luôn. Mới có 8 lon tiger thôi.

34 Likes

Bia rượu vào là bao tâm tư kìm nén dễ bật ra lắm bác

2 Likes

Ngủ sớm cho khoẻ bác Ocean ơi, mai lại chiến đấu tiếp :grin:

2 Likes

NHH vẫn đang trong form sideway downtrend. Nhưng giá cũng tới vùng đáy 2022 rồi.

1. Vùng hỗ trợ cứng tích lũy NHH 2022 là 28.x-30.x
  2. Target ngắn trung dài NHH 2022 là 32.x-34.x, 42.x-46.x và 54.x-58.x

CIG đang form sideway up và hồi trở lại.

1. Vùng hỗ trợ cứng tích lũy CIG 2022 là 7.x-8.x
  2. Target ngắn trung dài hạn CIG 2022 là 9.x-10.x, 12.x-14.x và 18.x-20.x
11 Likes

Bia ngon thế có bạn hiền k bác.
Hay lại bia buồn đêm 1 mình :smiley:

2 Likes

Vừa ngắm sông đêm khuya vừa uống bia 1 mình bác.

6 Likes

Ngắm sông đêm hay ngắm nến Nhật :smiley:

2 Likes

Bác Ocean hnay buồn gì à?

2 Likes

Anh ý buồn vì ae trong top của a ý sa lầy mấy mã pen mãi chưa về bờ.

3 Likes

Bác có thể nhận định giúp em C4G ở thời điểm hiện tại không ạ? Em cám ơn bác

2 Likes

bác Ocean cmt khác bình thường thôi mà đã biết bác ấy có tý cồn, các bác lợi hại, lợi hại :)))

3 Likes

Em nghĩ chuẩn bị về bờ hết thôi ạ. Em trc đu theo anh còi đành cắt lỗ sang mã khác giờ vẫn chưa hồi tiền nav nhưng kệ. Còn thở còn gỡ

2 Likes

theo dõi từ topic trc đếnb mới thấy nên cũng lạ, làm t phải log nick hỏi thăm :slight_smile:

2 Likes

Em cảm ơn bác ạ.

2 Likes

Giá than thế giới lên 301 rồi các bác ạ. Mong lần này than sẽ cho em lấy lại vốn.

2 Likes

đợt đó phân tích tất tần tật kể cả cp tốt đến cp của anh Chui, nghĩ chắc kỳ này hst đó cũng sẽ khác, chi tiết ngắn trung dài hạn cho ae nhỏ lẻ, mà chơi cú đau quá mà hỏi sao bác Ocean ko ưu tư, ae nào FLC 24 chắc là … haiz, sad story :sweat:

3 Likes

Phân tích ở vùng giá này mới là bác Ocean mà e gặp ngày đầu :). Chứ bâc Ocean từ tết ra lạ lắm, không quen

2 Likes