Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Mới qua 1 ngày mà danh mục cp đã có sự thay đổi. Đây là các mã cp có và còn trong danh mục của tôi đến hết phiên ngày hôm nay:

1. CMX 10k ( đã chốt 10k)
  2. IDI 10k (đã chốt 10k)
  3. TSC 10k ( đã chốt 10k)
  4. NKG 5k ( đã chốt 10k)
  5. TLH 10k ( đã chốt 10k)
  6. HSG 5k ( đã chốt 10k)
  7. DCM 10k ( đã chốt 10k)
  8. HNG 10k ( đã chốt 10k)
  9. FIT 15k
  10. AGR 15k
  11. OGC 10k ( đã chốt 10k)
  12. HID 15k
  13. SKG 15k
  14. ORS 15k
30 Likes

Ầy! Mình 1991 nhé =]]] làm con dê thôi! Nay 32 rồi :rofl: 1 thằng nhóc tỳ lẽo đẽo theo sau nha :rofl:

12 Likes

Chuẩn! Haha! :crazy_face: :crazy_face:

4 Likes

Thank Bác!

2 Likes

Tôi cũng mệnh thủy nè ( Đại Hải Thủy). Thấy đầu tư cp ngành thủy sản, vận tải thủy, ngành kim loại sắt thép nhôm, ngành chứng khoán…( nói chung ngành thủy và kim) hợp. Ngành Bank thì năm 2021 hợp, năm 2022 thấy hơi chưa hợp.

21 Likes

Tôi cùng mệnh Đại hải thủy với bác, vậy cứ auto theo đuôi bác thôi :slight_smile:

4 Likes

image
APG đang form sideway trên vùng đỉnh 2021 ( đã tính cp PHT) và đang có tín hiện điều chỉnh rung lắc, vùng hỗ trợ nếu có chỉnh rung lắc trong nhịp này là 14.x-16.x

1. Vùng hỗ trợ cứng tích lũy APG 2022 là 10.x-12.x
  2. Target ngắn trung dài hạn APG 2022 là 14.x-16.x, 20.x-22.x và 28.x-30.x
8 Likes

image

Chắc HAI sắp phi lại rồi đó bác, vượt 6.5 thành công là vào form uptrend trở lại.

13 Likes

Vậy bác 82, 83. Nhưg thấy bác hay p lọ mọ buổi đêm nên mạo muội đoán bác Nhâm Tuất :smiley:

5 Likes

Hi vậy em mệnh Hoả thì cứ đất và gỗ mà xúc thôi ạ

2 Likes

E cám ơn bác nhiều ạ

3 Likes

Em cũng Đại Hải Thủy bác ạ :smiley: (Quý Hợi)
Thảo nào em lại thấy hợp với topic của bác :smiley:
Em mới vào thôi ạ. Mới năm ngoái thì cắt lỗ ngân hàng, sau đó thì vào bđs luôn nên cũng chưa có nhiều trải nghiệm bác ạ.
Năm nay em sẽ thử đầu tư theo Kim Thủy xem :smiley:

5 Likes

E mạng Thủy nè. Vào CK 2 lần bị vả không trượt phát nào. Giờ hem biết chơi gì cho hạp đây trời

5 Likes

Hy vọng tuân sau về bờ và có vài con cá lòng tông kho quẹt!

4 Likes

cuối giờ hôm nay em cũng đặt HID 11.1mà ko khớp lệnh

3 Likes

Xém đúng nhưng chưa đúng bác.

8 Likes

Mệnh hỏa thì hợp với cp hành Hỏa và Mộc bác.

1. Cp ngành hành hỏa: dầu khí, năng lượng, điện năng, công nghệ
  2. Cp ngành hành Mộc: dệt may da giày, gổ, giấy, dược y tế, nông lâm nghiệp, bán lẽ hàng tiêu dùng…
12 Likes

Hí hí, em cũng đại hải thủy giống bác, chắc bác sn82. Sau em cứ theo chân bác mua bán thôi nhỉ :grin:

2 Likes

Bác hợi cái hay hợi đực? Tôi hợi đực ( heo đực quý). :heart_eyes: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue_winking_eye: :crazy_face: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :yum: :grinning: :stuck_out_tongue:

18 Likes

Ơ thế em cùng mệnh Đại Hải Thủy với bác, vậy chắc bác hơn em 1 tuổi. Mệnh Thủy đợt rồi em cầm gỗ TTF tốt lắm bác ạ, lãi 80% em rút quân rồi, trong vòng có 3 tháng. Chơi theo phong thủy được đấy ạ.

4 Likes