Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Mệnh thủy thì hợp với Ngành hành thủy và ngành hành kim.

1. Cp ngành hành thủy: thủy hải sản, vận tải biển, du lịch giải trí, đồ uống nước giải khát, truyền thông…
  2. Cp ngành hành kim: Ngân hàng, chứng khoán, bào hiểm, vận tải, ô tô,sắt thép kim loại, vàng bạc khoáng sản, điện tử máy móc…
14 Likes

Cố gắng! Có nhiều tín hiệu tích cực mà bác! :star_struck: chúc bác tuần sau toàn xanh tím nhé :innocent:

7 Likes

Bác nhắc cá lòng tong kho quẹt làm tôi nhớ tuổi thơ tôi mà rơi nước mắt bác.

13 Likes

Thank!

3 Likes

Hồi nhỏ, nhà có được vài con cá lòng tông kho quẹt là tuyệt!

4 Likes

e mệnh hoả (thiên thượng hoả) thì hợp ngành gì bác ơi

3 Likes

Tôi sinh năm 83 bác, quý hợi ( heo đực quý hiếm, đại hải thủy).

36 Likes

Heo đực quý hiếm hehe

3 Likes

Hồi nhỏ quê tôi cá lòng tong thì nhiều lắm, kho quẹt ăn rất ngon. Cộng thêm nồi canh chua rau muống hay canh chua bông súng nữa thì quá tuyệt vời.

15 Likes

Mệnh hỏa hợp với cp ngành hành hỏa và ngành hành mộc bác.

1. Cp ngành hành hỏa: dầu khí, năng lượng, điện năng, công nghệ
  2. Cp ngành hành Mộc: dệt may da giày, gổ, giấy, dược y tế, nông lâm nghiệp, bán lẽ hàng tiêu dùng…
11 Likes

Bác Ocean ở miền tây ạ, e chưa ăn cá kho quẹt bjo, ngoài e chỉ có cá kho,sốt…vv

3 Likes

Ồ mấy con này em ăn đậm lắm, vgt, vre, ddv, HVg…

3 Likes

hihi, em đã đoán bác sn83 bằng tuổi, thế nào lại gõ 82. Bác siêu thật đấy, em nhìn biểu đồ chả hiểu gì luôn, em ở ngoài bắc chứ nếu ở trong nam em vác sách đến nhà bác xin học ptck

4 Likes

Vậy mệnh thủy hợp với Ngân hàng, chứng, thép và thủy sản á bác

3 Likes

Bắt tay ông b cái

3 Likes

E thấy bác vào thêm ors. E cũng đang theo dõi e này. Bác cho e xin chút ý kiến về e nó nhé!

3 Likes

Tôi mệnh thủy vừa mua du lịch, hy vọng có quà.
Nay cuối tuần bác @oceanfutureman show cái danh mục của bác cho bà con tham khảo với ạ

4 Likes

Nhìn này Bác mới mua thêm HID, SKG - 2 CP khá lạ tên mà em chưa biết đến, còn ORS thì chứng khoán rồi.

3 Likes

Bác ấy show rồi đó ah

4 Likes

Em Mệnh Kim mà vào Bank lần nào là bỏ chạy lần đó bác ạ, không lỗ nhưng lãi bé tý tẹo teo. toàn bán cơ cấu qua nhóm khác

4 Likes