Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

hahaa! Ôm hôn nắm tay nắm chân các thứ :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

người trẻ y như avatar nha :sweat_smile: :sweat_smile:

4 Likes

Theo mình thì nếu có cũng sẽ diễn ra trong phiên hoặc nhiều thì 1 phiên rưỡi! nên nhìn chung thị trường sẽ có xu hướng tăng điểm nhé :innocent: :innocent:

5 Likes

Đúng vậy bác, hồi nhỏ quê tôi ở miền tây…thường xuyên kéo lưới bắt cá lòng tong kho quẹt ăn với canh chua bông súng hoặc canh chua rau muống nước ăn rất ngon. Sau này lớn lên Tphcm học đại học rồi lập nghiệp lập gia đình ở Tphcm, cả gia đình tôi sinh sống ở Tphcm 20 năm rồi. Lâu lắm rồi chưa ăn lại món quen thuộc dân dã tuổi thơ, giờ có bác nhắc lại món ăn tuổi thơ làm tôi nhớ quê xưa, nhớ bạn bè thuở nhỏ, nhớ cảnh quê…mà rơi nước mắt.

33 Likes

Bác Oceanfutureman! Cổ CII năm 2022 có khả năng lên đỉnh bằng năm 2021 k Bác. Thank!

3 Likes

Mình nghĩ hiện tại TT khó wo vì các tin xấu đã ra hết rồi. Tâm lý nđt cũng đã ổn định, dòng tiền đã bắt đầu vào (tuần này thanh khoản khá tốt). Tuy nhiên TT cũng chưa thể tăng nhanh được, vẫn còn nghe ngóng tình hình thế giới trước khi tất tay. Khả năng cao tuần tới TT sẽ dao động trong biên độ hẹp và có xu hướng tăng dần.

6 Likes

Bác Ocean là người giầu tình cảm, tâm hồn mộng mơ và yêu màu tím nhé các bác :laughing: :laughing: :laughing:

13 Likes

Theo phong thủy thì mệnh thủy hợp với cp ngành hành thủy như : thủy sản, vận tải thủy, du lịch, giải trí…và ngành hành kim như: Bank, ck, bảo hiểm, kim loại khoáng sản sắt thép, vàn bạc, máy móc…

18 Likes

Vâng! em cũng đồng quan điểm với bác! :innocent:

3 Likes

Chiều nay mới vào IDI rồi bác.mua thăm dò 5k.thấy bác mua IDI e cũng mưa theo.quan trọng cũng hợp với mệnh mộc của em.:grin:

8 Likes

Em mệnh thủy mà chưa thành công với bank bác ạ

6 Likes

Cuối năm ngoái mình mới bắt đầu nghiên cứu ck. Lúc đầu chỉ đầu tư cổ Bank và CK, 4 tháng đã lãi 200tr. Đầu 2022 chuyển sang full cổ đất đón sóng thì bị a Còi cho sấp mặt (mặc dù cổ mình đầu tư chẳng liên quan gì đến hst QC và THM). Có lẽ nào ck và phong thủy liên quan nhau thật sao … :thinking::joy::woozy_face: :rofl:

10 Likes

Ôi em cũng có HAI mà giá 6.39 e mới mua hôm nay

2 Likes

E theo bác đc rồi hehe e là đại lâm mộc thì theo thủy tốt kkikkii

2 Likes

Nghe đồn hai sắp chạy nhé! :rofl: :rofl:

7 Likes

haha… giống tôi quá bác. Mệnh kim mà toàn gồng lỗ bank =)))

6 Likes

E tự tặng quà 8.3 cho mjh hi vọng vô HAI hí hí

4 Likes

quào … amazing :laughing:

3 Likes

Cho em xin nhận định pgc và ppc ạ

2 Likes

anh em HAI sắp có lộc rồi :star_struck: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

7 Likes