Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Xem tướng trên mạng chắc là xem ảnh đại diện bác nhỉ.

3 Likes

Cảm ơn bác. Vậy chắc t follow ẻm được, chỉ cần rèn kiên nhẫn và quyết đoán như bác nói :kissing_smiling_eyes:

2 Likes

Dạ em cảm ơn bác. Chúc bác cuối tuần vui ạ :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

2 Likes

Cp các ngành đang hưởng lợi từ căng thẳng Rus-Ucr và Rus bị Eu+Usa trừng phạt như dầu khí, kim loại khoán sản nhôm sắt thép, phân bón, lương thực, thủy sản…đều có target thay đổi theo hướng tăng lên.
HPG đang form sideway up và hồi trở lại.

1. Vùng hỗ trợ cứng tích lũy HPG 2022 ( sau vụ Rus-Ucr) là 34.x-36.x
  2. Target ngắn trung dài hạn HPG 2022 ( sau vụ Rus-Ucr) là 38.x-40.x, 50.x-54.x và 64.x-68.x

POM có phân tích tính toán sau vụ Rus- Ucr rồi, bác search lại nhé.

10 Likes

TVD tôi cũng nghía nhưng thích pen hơn hihi

5 Likes

DL1 đang form sideway tích lũy, vượt 12 thành công là vào form sideway up và hồi trở lại.

1. Vùng hỗ trợ cứng tích lũy DL1 2022 là 8.x-9.x
  2. Target ngắn trung dài hạn DL1 2022 là 10.x-12.x, 14.x-16.x và 20.x-22.x
8 Likes

Nhiều người tâm tư là sao bác? Tôi lỡ nói gì sai phải không bác?

6 Likes

Bác cho em xin nhận định MSR vs ạ. Thanks

2 Likes

Em đoán là nhiều chị em đang thầm thương trộm nhớ Bác đấy ạ

6 Likes

Em thấy mấy mã than cũng như penny thôi. Tại đang sóng nên chạy qua 15 2x thôi. Hết sóng nó về lại giá đáy thì giá cũng không cao như năm ngoái. Năm nay có vụ Ukraine và giá than vượt đỉnh nên em kì vọng gỡ gạt lại lỗ. TVD sắp vượt đỉnh cũ rồi.

5 Likes

Giờ mà tổ chức off mà chị em lăn quay ra thầm thương trộm nhớ bác O thì bác nghĩ bác ấy còn đường quay trở lại f247 này không?

7 Likes

Bác nhận định cp DAH về PTKT hiện nay thế nào bác, e thấy đường MACD đang có tín hiệu đi xuống, còn Histogram đang dương nhưng dốc xuống ko đẹp. Về định giá năm nay nếu các quý năm nay duy trì lợi nhuận được trên 20 tỷ như quý 4.2021 thì em tính giá nhận định được 26-28 năm 2022 này. Bác cho ý kiến ạ

6 Likes

Thế là tôi bói sai rồi, hoặc cũng có thể bác khiêm tốn thôi. Tôi thiên về ý 2 hơn bác ạ.
Diễn đàn là ảo nhưng tôi thấy những gì các bác chia sẻ phần nhiều là thật, tôi quý bác và các bác ở đây điều đó.

5 Likes

Tôi thấy cơ tăng sáng lắm bác ạ. Dịch bùng lại thì bùng chứ giờ “bình thường mới” rồi. Quyết định mở cửa du lịch cũng được ấn định rồi. Mấy hôm vừa rồi, do đội bên nhà bác Mr Khoai vào nên lái rung rũ bỏ hết mấy ông đó đấy, rung rũ hết thì nó bay

4 Likes

Chỉ cần dựa vào độ nhiệt tình khi bác trả lời tất cả các câu hỏi của mọi người, vào độ am hiểu sâu rộng về ttck đạt tới mức cao thủ thì nhiều ce đã đổ rầm rầm rồi :grinning_face_with_smiling_eyes:, giờ bác lại nêu thêm toàn ưu điểm như đẹp trai, tài giỏi, sống nội tâm thì nếu tổ chức off em nghĩ bác không có đường về đâu :stuck_out_tongue_winking_eye:

12 Likes

bác diễn tả e sợ bác thêm chi tiết " mắt bác ấy sáng, dáng bác ấy hiền …" chắc chết bác Ocean :joy: :joy: :joy:

13 Likes

:grin: là như bác popo nói đó bác :grin:

5 Likes

:kissing_smiling_eyes: :kissing_smiling_eyes:
Xem tướng không chỉ nói riêng về xem khuôn mặt bình thường như trán, mắt, mũi…
Xem tướng còn có thể thông qua cách ăn nói, văn phong hoặc cử chỉ của 1 người để đoán được phần nào về người đó! Tất nhiên chỉ là đại khái thôi :laughing: :laughing:
Mà theo pic bác từ năm ngoái đến giờ :))) nên đoán đại á :innocent:

13 Likes

Vâng Bác, t đang xem bctc và thông tin về DAH này xem liệu có duy trì lợi nhuận năm 2022 này được 80-100 tỷ năm nay ko

4 Likes

Để chân thật hơn hay là ae trong topic ở SG lập hội @Oceanfutureman và F0 rồi đi uống bia giao lưu chia sẻ tâm tư tình cảm? :grin:

11 Likes