Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

E fun tí :). THì bác chơi ck theo hệ nghệ thuật, bật charts lên thấy tranh nào phối màu xanh đỏ đẹp, vẽ ra hình long phượng, hổ gầm thì mua luôn về treo cho đẹp :slight_smile:

9 Likes

đúng đó bác

3 Likes

Bác ở tphcm quận mấy vậy ạ

3 Likes

lập team giao lưu cafe đi

5 Likes

Ek f0 ở Sg ủng hộ nhiệt liệt ý tưởng này ạ.

6 Likes

Pic của bác Ocean là pic mình follow đầu tiên khi chân ướt chân ráo ra nhập thị trường. Rất trân quý sự nhiệt tình chia sẻ của bác, nay biết bác bằng tuổi mình lại càng thêm quý mến vì ng tuổi Hợi thường tốt bụng như nhau thì phải.

12 Likes

Giao lưu mà bằng cafe thì dở rồi :laughing:. Lúa mạch có bọt nhé :beer:

4 Likes

Theo mình thấy thì các bác chỉ muốn gặp bác Ocean thôi :rofl: :rofl: :rofl:
Nhưng mà mình cũng thế :crazy_face: :crazy_face:

15 Likes

Vừa giàu vừa giỏi vừa đẹp trai nữa dại gì mà ko gặp =))

11 Likes

Tiếc là f247 chỉ có nút tym mà không có nút haha như facebook :))). Nhìn ảnh bác ấy đăng thì giờ tuy có tuổi hơn xíu thì nét đẹp trai, lãng tử chắc vẫn còn :)))))

3 Likes

ôi các bác nói làm e cũng háo hức muốn bay vô SG luôn quá =)) có bác nào ở Hanoi cùng em ko ạ?

5 Likes

Em ấn tượng cả bác nữa. Em đùa chút chứ em toàn đọc nhầm nick bác là Đậu có vẻ :rofl:. Hài hước 1 chút thôi bác đừng giận e ạ

2 Likes

Luôn đi bác ơi

2 Likes

Em mà độ lên được trình đó thì chắc e phá phải vài cái nhà của ck e mất bác ơi. E giờ vào đây mới phát hiện ra màu đẹp nhất vẫn là màu tím bác ạ :joy::joy: mà màu đó phải pha từ đỏ và xanh

5 Likes

Chốt lời đặt vé đi ae theo lịch của bác luôn

8 Likes

Các bác ở SG sướng nhớ, có cơ hội được gặp bác Ocean, em ở HN bao giờ mới có dịp mặt đối mặt :grin::grin::grin:

4 Likes

Không sao nhé! :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Bác Ocean vài ngày nay tâm sự nhiều hơn, thoải mái hơn, bác đốn tim các chị em mất rồi, bác lựa đừng để vk bác đọc được Pic F247 của bác ko thì vk bác cấm lên đây đấy nhá :d

4 Likes

Hí hí! Gì chứ mấy mã mà nó cứ tím hết thì gặp mấy hồi nà :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

4 Likes

SG có off bác báo trước để em bay vào;))
Gì chứ trai giỏi là em mê. Giờ lại thêm khoản đẹp trai nữa thì… haizzz( phải kiềm chế, tém tém chút k sợ các bác chạy)

3 Likes