Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Bác xem giúp e TSC sang tuần còn giữ đc k nhé

2 Likes

Chúc mừng, chúc mừng bác!
Phàm trong cuộc đời, con người ta chỉ quan tâm để ý đến những gì họ thấy có giá trị với họ. Bác gái vẫn còn giữ bác thế là trong mắt bác gái, bác vẫn luôn quan trọng và sáng giá lắm đó.:grin:

6 Likes

Thế thì may ra còn bác Đậu chưa vợ thôi😀

3 Likes

Nay e thấy bác Ocean mở lòng hơn năm trước, tâm sự trãi lòng nhìu hơn nè, luôn vui vẻ và lạc quan nhé bác, chúc bác ngày cuối tuần ấm áp bên gia đình.

4 Likes

Hời bác Ocean là cực phẩm nhen, bác sợ vợ kìa. Lấy đc ck như bác thì êm rồi

2 Likes

Nhiều con quá. giờ con nào dc các bác

3 Likes

Bác có lãi thì chốt 1 phần đi. Cần thêm 3, 4 phiên nữa xem nó có điều chỉnh về vùng 20.x - 21.x không, nếu không chỉnh về đó thì leo lên target dài hạn của bác Ocean: 24.x - 26.x

3 Likes

Thế là bà xã bác yêu bác lắm luôn đó. Em mà có ck vừa đẹp giai, vừa giỏi lại điềm đạm, ôn hoà như bác em cũng phải giữ khư khư bác ạ :)))

6 Likes

Có vẻ ở đây chị em nhiều hơn anh em nhỉ XD

3 Likes

Quan trọng nhất là vế sau bác nhỉ. Em đoán vợ bác mà đọc được cmt của các chị em trên này chắc là bác nằm sofa mấy tuần và hết lên F247 luôn mất.

7 Likes

Ơ kìa…Hỏng hỏng hỏng…gì chứ đâu phải mỗi bác “thương vợ” đâu…Em cũng “tôn trọng” vợ lắm :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :crazy_face:

9 Likes

Bậy bậy :see_no_evil: :see_no_evil:
1 vợ 1 con nhé :rofl: :rofl: :rofl:

6 Likes

Hi. Em cũng zừ lắm rồi bác ạ. Em sn 85 khổ cái không được như bác vừa lùn vừa xấu mà bxa cũng ghen kinh lắm. Vớ vẩn có chị em nào tâm tư bà xã biết chắc ngủ sofa cả tuần ạ. Nhà em bà xã còn đặt riêng cho cái sofa giường ở phòng làm việc để khi ghét thì đuổi ra ngủ cho đỡ lạnh đó ạ)

12 Likes

anh em ở đây không ai sợ vợ đâu bác, chỉ là “kính trọng” vợ thôi

6 Likes

Đã sửa! :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

4 Likes

quả thật F247 nên tạo nút “Ha Ha” bác ạ :laughing:

4 Likes

Lúc còn trẻ chưa có gia đình tôi cũng không có nhiều cơ hội để gặp gỡ giao lưu bạn bè. Từ khi có vợ giờ thêm 2 đứa con nữa là coi như hết cơ hội luôn. Nhờ có diễn đàn này mà tôi còn có nơi để chia sẽ, hàn uyên với các bác.
Do đó, khuyên các chàng trai trẻ khi chưa lập gia đình ( chưa đeo gông vào cổ) thì nên tận dụng cơ hội tung hoành đi.

35 Likes

Tôi ở quận 7, gần PMH bác.

12 Likes

May quá, em gái già, lại xấu, anh em thường bảo tính như đàn ông🥲. Vậy là em xin chân nếu có off các bác nhé. Bác gái nhà bác yên tâm em tuyệt đối😤

7 Likes

Lên diễn đàn thì tôi nói hơi nhiều, chia sẽ hơi nhiều vậy đó ( chủ yếu trong lĩnh vực Ck, mấy ngày nay hơi ngoài lề một chút). Chứ ở ngoài đời tôi ít nói lắm, chỉ ngồi cười duyên thôi. Mà từ khi có vợ và giờ thêm 2 con nữa thì không còn cơ hội đi đâu gặp gỡ ai nữa hết. Cũng buồn lắm, nhưng đành chấp nhận thôi.

24 Likes