Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Em cũng từng như bác…đi khuyên mấy anh thanh niên chưa vợ… :roll_eyes: :roll_eyes:
Nhưng mà bọn trẻ nó hăng quá bác ạ :rofl: :kissing_heart: :kissing_heart:
Khuyên 10 đứa thì 5 đứa nằng nặc đòi cưới…4 đứa quay sang cưới nhau…còn 1 đứa thì không có ai cưới :rofl: :rofl: :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

12 Likes

Từ dữ kiện trên có thể thấy bác Ocean kiệm lời, hơi rụt rè xíu…sống nội tâm và rất hiền lành nha quý zị :relieved: :relieved: :relieved:

13 Likes

Haha, làm gì mà giàu bác. Trung trung thôi. Giỏi thì cũng không giỏi ( về lĩnh vực kỹ thuật và CNTT tôi chỉ ở mức trung bình thôi, còn ck thì vì đam mê nên chia sẽ nhiều). Giờ chuyển sang chú bác ông rồi chứ không còn trai trẻ nữa ( ít tóc hơn, có tóc bạc, da nhăn, mắt hơi sụp, mặt béo hơn…).

18 Likes

Bác cứ càng thế này các em gái lại càng tò mò đó…rồi vợ lại khóa nick😄

5 Likes

Bác Ocean đúng mệnh Đại Hải Thuỷ. Nhưng là nước ngầm dưới biển sâu. K ồn ào nhưng luôn cuồn cuộn, bao la nhưng k dữ dội đấy :smiley:

4 Likes

Tôi cũng đang lo đây, không dám có ý gì hay từ ngữ gì về chị em. Chứ bà xã tôi mà xem được rồi biết tôi có lời lẽ gì về chị em này nọ thì xem như đóng nick như bác nói luôn chứ đừng nói đến offline gặp gỡ các bác.

19 Likes

Hihi ko biết ck bác nghe thấy bác nói vậy có buồn ko ta

3 Likes

Bà xã bác mà biết bác được hâm mộ trên đây là bác nhọc :laughing::laughing::laughing:

3 Likes

Giàu: cái này tùy định mức mỗi ng khác nhau, so với e thì chỉ cần nhìn danh mục của bác là bác thuộc tầng lớp giàu nhiều so với e rồi.
Giỏi: có kiến thức, biết kiếm tiền, biết nhẫn nhịn, biết chia sẻ, biết nhìn nhận cuộc đời, biết sợ vợ nữa như vậy là quá giỏi rồi.
Đẹp trai: bác tự nói.
Trẻ: e ko có nói.

E thì tuổi trẻ thật nhưng mặt lại ko trẻ, đặc biệt xấu trai nên vợ ko ghen bao giờ :joy:, uy tín nhất hội bạn nhậu (e thích uống cho vui thôi chứ thật ra e cũng ko uống dc mấy).

10 Likes

Bác hình dung tôi bây giờ gần đúng rồi đó ( lúc tôi 25-30 mới giống bác Alain Delon như vậy). Giờ tôi ít tóc hơn ( chưa hói), người hơi béo mặt hơi béo hơn, da nhăn, mắt bắt đầu có chân chim, tóc bắt đầu bạc.

Giờ tôi nhìn còn già hơn bác Alain Delon lúc này ( tóc ít hơn chút, 1 tuần ko cạu râu nó y hệt bác Alain vậy đó). Nhiều bạn bè học chung chung ngày xưa lâu năm ko gặp còn không nhận ra tôi.

24 Likes

Chắc là bác dính quả phốt to đùng rồi

2 Likes

Em ế làm gì có ck bác :slight_smile:

5 Likes

Tầm tuổi bác mà vẫn thế là chuẩn rồi ạ, chứ U40 mà vẫn trẻ khoẻ phăm phăm như mấy e giai 9x chắc chỉ có CR7 thôi…

2 Likes

Bác u40 mà nhìn thế này thì chuẩn men luôn rồi đấy ạ. Ra đường các cháu có mà theo ầm ầm. Bà xã ghen là đung rồi ạ

2 Likes

thế này thì phải nói là “bị” hâm mộ rồi bác

2 Likes

Đàn ông mắt sâu râu rậm là chuẩn đẹp trai, tâm lý, cưng chiều vợ con. Thế này vợ bác không giữ mí lạ :grinning_face_with_smiling_eyes:. Chúc bác cuối tuần vui vẻ, ấm áp bên gia đình :blush:

3 Likes

Em chào bác @Oceanfutureman. Bác cho em xin nhận định về LTG và SGR với ạ. Chúc bác cuối tuần vui vẻ

3 Likes

Bác Ocean ơi cho em xin lại TARget con HAI với ạ, e lăm lên lăn xuống tìm hoài ko ra :((

3 Likes

Bác Ocean nhận định con ldg trong ngắn hạn có vượt đỉnh cũ không ạ, em leo tít ngọn cây, giờ mới tụt được 1/2 quãng đường, còn 1/2 nữa mà em sắp hết kiên nhẫn với nó rồi, muốn đổi em khác xem có đổi vận không :grin:

2 Likes

Bác đu ngọn bn mà mới đc 1 nửa ạ? Đỉnh Ldg 27-28 mà h nó cũng 21 rồi

3 Likes