Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Em cảm ơn bác nhiều ah! Chúc bác và các anh chị trong pic ngày chủ nhật tốt lành!

2 Likes

Mình đu 27,5 đó, sau nó chỉnh rồi hồi nhưng tiếc không bán về tận 15 và mình giữ đến tận bi giờ. Haha, mình tất tay lại còn full margin nên không còn tiền để tb giá. Mình mới chơi ck được mấy tháng thôi mà bị đạp sấp mặt 2 lần rồi, lần t7 và t1 vừa rồi.

4 Likes

Úi bác ơi, e cũng có vk và sắp đón bé đầu lòng rồi ạ, ‘’ Tôi sợ bà xã tôi lắm’’ Hahaha. Bác Ocean chắc ngoài đời hiền lành nhẹ nhàng lắm, đẹp zai, giàu lại giỏi, thế này bảo sao bà xã bác lúc nào cũng sợ ck bị mấy e gái hốt :rofl: :rofl:

5 Likes

thế này thì trông vẫn phong độ, lãng tử lắm bác ạ ;)))

3 Likes

nick bác nghe là đã thấy đẹp zai rùi ;))). Chắc vk cũng phải giữ ha bác? hì

3 Likes

Bác Ocean sn 83 thì hơn e mấy tuổi, mà e thấy e còn trẻ lắm,nên bác cũng chưa già đc, đàn ông 40 mới là độ chín nhất trong đời, 40-60 là lúc phong độ nhất :smiley:

4 Likes

Cảm ơn bác Ocean nha.

2 Likes

Bỏ xừ rồi, giờ mới nhớ ra em hợp tuổi bác:))
Chết rồi, chết thật rồi.

5 Likes

Haha, chị e phụ nữ ai cũng thế ý bác, ngày xưa chưa lấy vk yêu đương nhiều nên bjo thi thoảng cấu véo tí thôi ạ, còn lấy vk xong là chỉ có vk thôi, ai rồi cũng sợ vk thôi ạ :rofl:

5 Likes

úi, thôi bác ơi, vk bác ấy lại cấm cửa thì chúng ta lại móm :sneezing_face:

6 Likes

cũng có số người họ đâu sợ vợ đâu bác

2 Likes

Bác lại 85 à, e nghi lắm vì 2 tuổi này khá hợp nhau

3 Likes

Bác mà thế này bác Ocean sợ quá là chúng ta lại không được đọc nhận định của bác ý nữa đâu :)))

2 Likes

E cũng mới vào đầu năm nay bác ạ, cũng đang cùng thuyền vs bác nhưng ko đu đỉnh, e cũng mới về bờ Ldg, đang tính ôm tiếp vì theo dự đoán của bác Ocean thì năm nay vẫn có cửa lên nữa ạ

3 Likes

Các bác SG bh off nhất định báo sớm để e HN phi trâu vào nhé, gì chứ bác O e vẫn cứ phải dòm cái cho bõ tò mò các bác ạ. E hệ màu mè nên yêu cái đẹp, đc cái biết điểm dừng, hàng chỉ ngắm thì nhất định ko sờ đâu :joy::joy::joy:

5 Likes

Em đoán các bác tự off với nhau thôi chứ bác Ocean sẽ ở nhà off với vk con ạ

3 Likes

Rất biết ơn và vô cùng cảm tạ về nhiệt tình của bạn đặc biệt là trong lúc rất khó khăn khi xác định rất cụ thể vầ giá trị, mục tiêu cụ thể của từng CP cũng như xu hướng của Vnindex dịp trước và sau Tết AL 2022. Chúc bạn sớm từ “Gentlement” trở thành “Sir” như kỳ vọng của bà xã.
Nếu có thể xin bạn cho ý kiến về 3 em ABS, DGT và VOC.
Trân trọng!

2 Likes

Các bác gái đừng doạ bác ấy. Không vợ bác ấy cấm cửa là chúng ta hết nhờ đó nha keke

3 Likes

:innocent: :innocent: :smiling_face_with_three_hearts:
Vui vẻ cuối tuần thế thôi các bác ạ! Anh em quý nhau kiểu gì chả gặp!
Trên Bác Ocean và mình cũng có nói vui với các bác về việc các thanh niên chưa cưới hãy cứ thỏa sức tung hoành! :rofl: :rofl:
Nhưng cũng chỉ để vui thôi! Chứ theo mình nếu có thể nên lấy vợ sớm! Nếu cảm thấy gặp đúng người rồi thì việc gì lại cứ phải để người con gái mình thương cứ thấp tha thấp thỏm ngồi chờ mình đến hết cả thanh xuân? :blush:
Cũng không phải mình nói xấu cánh mày râu mình mà chỉ là đại đa số đàn ông con trai khi cưới vợ rồi, đặc biệt lại có con rồi thì sẽ có trách nhiệm hơn nhiều, cho dù có cố gắng tỏ ra như thế nào thì trong tâm vợ con luôn là số 1! :relieved:
Lập gia đình rồi cũng sẽ khiến các anh thanh niên bớt bớt trẩu hơn…điềm tĩnh hơn…suy nghĩ thấu đáo hơn…có trách nhiệm hơn với những việc mình làm! nói chung là sẽ trưởng thành hơn…mà điều này thì rất có lợi khi đầu tư chứng khoán :rofl: :rofl: :rofl:
Cứ bình tĩnh, chăm chỉ, suy nghĩ thấu đáo, cẩn thận, trau dồi kiến thức…và đọc pic của bác Ocean nhiều vào là thành công trước mắt nhé các bác! :rofl: :rofl: :rofl:
Chủ nhật vui vẻ thôi! Làm ly cafe rồi nghe nhạc của chị Mỹ Tâm nhé! :crazy_face: :crazy_face:

23 Likes

Bài hát hay quá bác ơi, nghe đã…

3 Likes