Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

có gì bác bàn bạc mn hẹn gặp rồi nói chuyện chơi vào cuối tuần

2 Likes

Thế mới nói các chàng trai trẻ quảng thời gian chưa lập gia đình là quảng thời gian còn tự do.

8 Likes

em thấy độc thân là tự do thổi mái nhất

2 Likes

Nghe bác Ocean nói em cứ thấy có chút hài hài :joy: em đùa thôi ạ. Chúc gia đình bác mãi hạnh phúc và em cũng chúc các bác trong SG sớm có dịp offline chia sẻ cùng nhau hihi

5 Likes

dạ e ko có ý đó đâu ạ :smiley: trên 247 này bác là ng đầu tiên e follow, về độ nhiệt tình chia sẻ kinh nghiệm của bác thì ko tới lượt e nói luôn á :laughing:

7 Likes

E đọc lại các nhận định của bác thì thị trường vẫn trong sw, chưa wo xong đúng ko bác? Nên mai khả năng vẫn vậy? Nó cứ lình xình như này đúng là cũng sốt ruột thật

2 Likes

Sai quá là sai r c ơi. Những lúc như thế này lại càng p đề cao cảnh giác

3 Likes

Đưa vợ hoặc dẫn con theo cho bà xã yên tâm a ơi.
Các bác SG gặp nhau đc thì tốt quá, mừng thành phố nói riêng và cả nước nói chung vượt qua đại dịch.
E xin 1 vé góp vui từ xa

3 Likes

E cũng rất muốn gặp gỡ bác và mọi người off giao lưu. Nhưng theo e hiện h vẫn là thời gian mình cần tích lũy nền, đến lúc đủ charts sẽ tự bật tăng. có khi đến lúc đấy bác Ocean lại mang cả gia đình ra HN giao lưu với ae FC ngoài này ấy chứ :slight_smile:

3 Likes

Bác cũng ở Hn ạ? E cứ thắc mắc ae Hn ko thấy ai

3 Likes

vâng, 29 chào ae cả nước :slight_smile:

5 Likes

Theo em nghĩ giao lưu chỉ nên ăn uống vui vẻ nói chuyện lọ chai cho thoải mái sau một thời gian đấm chìm vào bảng điện quá nhiều ấy bác. Còn việc chia sẻ kinh nghiệm kiến thức về CK thì bác cứ chia sẻ onl như bình thường là được ạ, chứ offline mà chia sẻ nữa thì nó hơi khó bác ạ. Bác dẫn cả gia đình ra giao lưu với chúng em luôn cho vui :grin:

3 Likes

Ngành lương thực thực phẩm…cũng gián tiếp hưởng lợi từ căng thẳng Rus-Ucr nên target các cp nhữnh ngành này cũng nâng lên.

TSC đang form sideway uptrend, vượt 21 thành công là vào form uptrend.
TSC đang có Game PHT cp.

1. Vùng hỗ trợ cứng tích lũy TSC 2022 ( sau vụ Rus-Ucr) là 12.x-14.x
  2. Target ngắn trung dài hạn TSC 2022 ( sau vụ Rus-Ucr) là 16.x-18.x, 24.x -26.x và 32.x-34.x

Có khả năng TSC sẽ có rung lắc giảm nhẹ về dưới 20.5x đầu tuần.

11 Likes

Vâng đúng như bác nói. Bà xã tôi mà biết tôi có dính dáng gì tới chị em dù trên f247 thì xem như tôi khỏi lên diễn đàn luôn bác.

7 Likes

Bác cũng có vợ rồi à? Xem sơ sơ qua thì nhiều bác trên này có gia đình hết rồi.

5 Likes

Đấy, đàn ông có vợ rồi nó là như vậy đấy các chàng trai trẻ ạ. Các chị em chưa có chồng nếu có tâm tư thì tâm tư cái chàng trai trẻ chưa vợ thôi, chứ tâm tư các bác có vợ như tôi thì vừa khổ mình khổ người thôi các chị em ạ.

15 Likes

Bác cho e hỏi là sau vụ Rus Uk thì các ngưỡng đánh giá của bác trước đây cho các mã có phải điều chỉnh ko ạ? Và sẽ điều chỉnh tăng hay giảm so với sau 7/2 hả bác? Vì e thấy mấy mã gần đây nhận định đều có sau vụ Rus Uk

2 Likes

Bà xã bác cũng cẩn thận quá, như e ko quản gì mà ck e trv vẫn chưa bị phát hiện gì bác ạ

3 Likes

Lập team đầu cầu Hà Nội thôi các bác ơi!

5 Likes

Bác nói tới đâu, trúng tới đó. Có cảm giác tôi là người thủy tinh bị bác nhìn thấy hết.

8 Likes