Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Dính quả phốt to đùng là sao bác?

5 Likes

đối với vợ phải kiên quyết và khôn khéo, bác ah

3 Likes

Đừng nói sợ vợ. Chị nên đâu làm gì các anh
Chẳng qua là làm các anh nể thôi

2 Likes

Chào bác, bác cho hỏi VHG giờ vào có ổn không bác nhỉ?

2 Likes

Đối với bạn gái phải tuyệt đối trung thành hả bác :joy:

3 Likes

Vâng bác! Em cũng cưới đã được tầm 2 năm…! :stuck_out_tongue_closed_eyes:

:rofl: :rofl: Mong rằng sau này khi nhìn người khác em vẫn có thể chuẩn như vậy! chứ cũng bị dụ nhiều lắm :laughing: :heart_eyes:

7 Likes

Bạn giống hệt tôi, cũng full magin cũng bán đúng đáy và vào lại giá 20 ko biết khi nào về đích cơ

4 Likes

Kiểu bác léng phéng bên ngoài bị vợ bắt đc thì giờ mới nghi ngờ ghen vậy chứ. E đoán thế

2 Likes

Bác đang trẻ mà, Sn 83 mà e cứ tưởng bác sn78, tuổi này mới phong độ bác ạ. Bác bằng tuổi anh trai em.

5 Likes

Bác Justintee để avatar chuẩn hay người hàn sẻng ấy ạ, nhìn kute hạt me giống mấy opa hàn quá kkk

3 Likes

haha dạ trên mấy 4rum này e cũng ngại để ảnh thật, cái anh trong ava giống e nên e để thôi ạ, có điều e ko phải là bác sĩ giống ảnh :grinning_face_with_smiling_eyes:

7 Likes

Bác Ocean xem có cần yêu cầu sửa cái quy định về chia cổ tức trừ vào thị giá CP không? Ví dụ HMS giá đang 46, BVPS cơ bản dk 2021 52k, EPS 5k. Đủ sức chia cổ tức năm 2021 bằng tiền 40k, chia xong giá nó còn 6k, nếu chia thời điểm đầu năm khi nó giá 20, thì chia xong giá nó -20k? :skull_and_crossbones: :skull_and_crossbones: :skull_and_crossbones:

2 Likes

30E chào cả nhà:)

4 Likes

Bác Ocean cho tôi xin nhận định về con ITD nhé bác. Cảm ơn bác nhiều .

3 Likes

Mình off online được mà cả nhà ơi

3 Likes

Em định mua thêm hag để trung bình giá. Hag mua giá khoảng bao nhiêu là ổn bác ạ

2 Likes

Cảm ơn bác @Oceanfutureman vì những chia sẻ của bác. Hi vọng bác được vợ cho phép offline để em được gặp và học hỏi bác :grinning:

2 Likes

@Oceanfutureman Em cũng dân CNTT, làm đúng ngành nghề. Mà em học đầu tư trễ quá. Mục tiêu học hỏi và phấn đấu được giống như bác.

3 Likes

Em Đại Hải Thủy đu đỉnh 2 con Thép hồi tháng 11/2021 mà ko chết. F0 vào mà dám đánh T ăn nó suốt. Đến giờ ko tính ăn T mà tính theo giá gốc vẫn lãi.
Ngoài 2 con Thép ra thì từ khi biết Bác Oceanfutureman rồi cứ theo đuôi. Giờ đang có tầm 20 mã mà mã nào cũng xanh. Thực sự cảm kích và biết ơn Bác Oceanfutureman rất nhiều. Đồng cảm ơn Bác Daucove có cũng mở mang cho Em thêm nhiều kiến thức.
P/s : TK từ âm gần 30% NAV giờ đã dương tầm 15% NAV (Nếu bán sạch cả các mã đang cầm)

8 Likes

:rofl: :rofl:
Bác vậy là xuất sắc rồi! mình giờ cũng chỉ dám ôm tầm 4-5 mã… 7-8 mã là nhiều nhất :rofl: :rofl:
Có kinh nghiệm gì bác cứ chia sẻ cho anh em chứ từ âm 30% lên +15% là không phải dễ đâu bác :star_struck: :star_struck: :star_struck: :+1: :+1:

9 Likes