Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Nhờ bác @Oceanfutureman nhận định giúp về: VOS, LIG, C4G ạ, cảm ơn bác nhiều.

2 Likes

Góc nhìn khác về TSC. Thủng trend line. Tính đầu cơ cao. Bán có sự gia tăng khối lượng. Có lẽ cần tgian để vào form uptrend lại. E nghĩ ai lỗ ít dưới 7% nên cut

11 Likes

No No. mình ông đốt thôi. Bọn tôi ở ngoài hóng :slight_smile:

6 Likes

Phím mã xảy ra nhiều vấn đề, ít hay nhiều thì nó vẫn xảy ra.

Mục đích ban đầu của pic cũng không phải phím mã mà chỉ là phân tích đánh giá cp nên nhiều anh chị em mới ở lại với bác ocean tới ngày hôm nay.

Ở đây có thể tham khảo giá mua giá bán, hoặc mua bán chốt lời theo kỳ vọng của riêng mỗi người, khi nhắc về 1 mã nào đó, bên cạnh ptkt thì còn được nhiều anh chị em cho thông tin bên lề về DN, nên có thể nói pic hiện tại đang khá là hài hòa và chất lượng.

Nên theo quan điểm của em là vẫn nên giữ mục đích ban đầu của pic thôi :grin:

18 Likes

Fo chính hiệu đây, đi chợ quá nhiều mã. Nghĩ lấy mã nọ nuôi mã kia . Hì hì, đang quá trình học hỏi bạn ơi

4 Likes

DLG chơi đc.

5 Likes

xíu uống bia là còn nhẹ vía rồi

2 Likes

vâng bác, cứ theo sát bác biển kiểu gì cũng lời :slight_smile:

5 Likes

qbs sắp tới có tin gì tốt ko bác, em thấy nó nặng mông quá

5 Likes

Chuẩn rồi bác, pic đang rất hài hoà và chất lượng :grin:

7 Likes

E cũng thế đÂy, sốt cả ruột con hpg chậm như rùa

4 Likes

:))) Cũng mong nó chạy em đơ đốt! :sweat_smile:

5 Likes

Tôi ai cho chart cũng nhìn ra đc tẹo thôi, cũng mù tịt thôi mà hihi. Tôi dạo này bị trí nh kém nên lười suy nghĩ, lười mở chart ra xem ( trước cũng mở trang cophieu68.com tập tọe nhìn, giờ thì cũng đi trong đám sương mù thôi bạn. Cái chính tâm lý dạo này k vững chứ 3A tôi cũng thấy nó đi y như lần trước tôi mua. Xuống 16.5 lên 18.1 rồi quanh 17.x lên 19.x chỉnh trong phiên rồi lên 22, 22.x. Thế mà vẫn cố bán, bán rồi mới Tại sao?. Hôm trước đã nghe một kao thủ nói canh HQC lên 10.4 bán rồi quay lại 3A vẫn kịp. Tôi nhớ trong đầu là ôm HQC lên 10.x thế rồi tôi bán lúc gần trần khi vol nổ thế mới giỏi hihi

7 Likes

coi lại comment của bác nói JVC chuẩn quá ạ

6 Likes

phải công nhận dạo này bác cởi mở hơn hằn luôn ý, chả gì zai xinh, gái đẹp cứ bu vào tươm tướp, trong đó có em :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

MBG thì sao bạn? Tôi cố giữ vì hy vọng nó về đỉnh cũ mà nó ỳ quá. Lần này liệu có qua nổi 15.7 or 16 k bạn? Lên giá 15.7, 8 bán khủng quá lại lùi. Hôm qua tôi cũng định hỏi ý kiến bạn về 3A vì tôi đã theo dõi bạn từ lâu (hihi).
Cảm ơn bạn nhiều.

4 Likes

Xin bác nhận định về NDN ạ ?

2 Likes

Ad tốt tính, nhiệt tình với tất cả mọi người thế thì chắc chắc sẽ rất ga lăng sao phái nữ k mê đc cơ chứ ahihi

9 Likes

Tôi bán mã này hơi tiếc, tôi sẽ tập thói quen k tiếc khi đã QĐ bán nếu hôm nay tôi bỏ đc tật đó tôi đã mua đc REE giá đỏ rồi bạn.

4 Likes

haha… tội nghiệp bác Đậu quá. Thế mỗi lần bác Đậu đốt thì anh em phải cúng thế nào cho bác chứ nhờ! :joy:

6 Likes