Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Chúc bác sớm thay đổi dc vị thế tâm lý và có lãi mạnh sắp tới nhé, theo cách nói chuyện của bác e đoán bác cũng đứng tuổi rồi, nên ngại thay đổi, phải hơn bác Biển vài tuổi là ít còn đúng phải hơn chục. (E đoán cho vui thôi, nếu bác ko ngại thì xác nhận dùm xem e đoán đúng hay sai kaka).

7 Likes

Gần chuẩn hihi

3 Likes

em hỏi ko phải chứ e cứ đoán đoán bác @Thanh11 là nữ ạ ? :thinking:

5 Likes

Thử nhìn chart đơn giản của Vietstock nè bác! T toàn xem nhanh ở đây (chart ngày và chart 15’) để quyết định nhanh. Nhờ vậy mà nay chưa cut loss IJC và cuối cùng đã về bờ, ahihihi :relaxed:
P/S 1: DLG mai hàng mới về mà nay lãi đc 3.9% rồi bác. Đấy, bác phải tin vào trực giác của bác và quyết đoán làm như những gì bác dự định làm là ổn nè!
P/S 2: ban đầu t nghĩ bác là nam, mà giờ t cảm thấy bác là nữ thì đúng hơn :stuck_out_tongue_closed_eyes:

8 Likes

Chuyên gia tìm nữ trong topic :joy::joy:

3 Likes

:joy: :joy: :joy: e thắc mắc thiệt mà, bác thì mới đầu e tưởng là nam cơ :relieved:

4 Likes

uầy, sao cùng nhận định và câu hỏi thế này! :joy:

4 Likes

há há… nghĩ y chang t lun nha :joy:

4 Likes

lại tư tưởng lớn gặp nhau rồi :relieved:

5 Likes

E cũng cầm hàng giống bác này. Con này chắc lì mới có ăn. E theo nó lâu lắm rồi.
Người ta thì tăng tì tì nó cứ đầu buổi đỏ, giữa phiên xanh, cuối phiên tham chíu chíu :laughing:

4 Likes

bác @Thanh11 chắc sn 82

5 Likes

Bác thiêng thế, e đang bảo lâu ko thấy bác hơi nhớ nhớ bác rồi

4 Likes

Bác @Oceanfutureman cho xin sđt giao lưu được hok!

3 Likes

:laughing:
nguyên tuần rồi lo đi cơ cấu và cứu danh mục, nay sắp quay lại lúc đỉnh cao rồi (danh mục +25%) nên tỉnh người rồi bác :rofl: :rofl: :rofl:

10 Likes

e thấy xài free thì bên đây nhiều chỉ báo mà bên tính phí có á bác. bác tham khảo thử nha :grinning:

10 Likes

cơ bản là t ko bit gì về PTKT hết bác, chỉ biết nhìn nến (kiểu nến nào là bán mạnh, nến nào là mua mạnh, gáp giếc bá láp bá xàm đồ) thôi + feeling để mua - bán, nên chart có nhiều thông tin hơn t cũng ko hiểu :laughing:

8 Likes

Bác giỏi thế, cứu lên đc +25% thì kinh thật

4 Likes

đỉnh từ đầu năm đến giờ của t là 30% á bác, một tháng thị trường sụp vừa rồi tụt xuống còn có 15%. Tuần này đi cứu nên đến hôm nay thì về 25%, vã mồ hôi :cold_sweat:

9 Likes

chài, bác nói ko biết PTKT mà cơ cấu danh mục (+25%) thì cao thủ thực sự :heart_eyes:

4 Likes

Bác vào Qbs giá nhiêu mà ko khớp, e thấy nó cứ lình xình bác ạ

4 Likes