Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

SHARK HƯNG - 2022 BẤT ĐỘNG SẢN LÀ CƠ HỘI SIÊU LỚN - FULL HỎI ĐÁP :grinning: :sweat_smile: :coffee: :sunflower:

3 Likes

e cũng mới 1 vạch trở lại đây, bác nên take care sức khỏe nhé … nó ko quá nghiêm trọng nhưng bị những cái rất khó chịu như: rát cổ họng, ngủ li bì, xổ mũi, nhịp tim tăng, thiếu hơi … e vẫn đang bị rối loạn giờ giấc sinh hoạt chưa bình phục hẳn nữa nên giờ bác lo sức khỏe chứ ba cái bảng điện vứt đấy tới giữa tuần sau vào coi cũng đc :wink:

3 Likes

Cảm ơn bác nha, Thiếu hơi thì em bị khoảng 3 năm nay rồi, vị giác cũng chưa mất, đây là lần đầu em bị nên chỉ mong nó ko để lại di chứng quá nhiều thôi, trc phẫu thuật gây mê cái đàu đã lag lag rồi mà giờ sợ hậu covid nó ngáo ngáo x2 nữa, sợ 1 ngày đẹp trời ko nhớ nổi pass đăng nhập sàn luôn đây kkkk

3 Likes

Khám hậu covid đi Bác, khám phổi á, nhỏ làm chung hêt covid vài thang sau chup hình phổi thì bị xơ rốn phổi á

4 Likes

Ngắn hạn 2-5 phiên thì ttckvn sẽ phản ứng tiêu cực với các tin bắt bớ, kỹ luật…
Trung dài hạn thì ttck sẽ tốt dần lên, trong sạch hơn, minh bạch hơn…để tiến tới nâng hạn thu hút vốn ngoại.

18 Likes

Hôm qua tôi bán HAR mà k bán FID luôn, đầu giờ lại k bán thẳng vào dư mua 7.8 mà đặt tận 7.9 k sửa hơi lo lo ad ạ. Cp đầu cơ pennies có vẻ bị bán mạnh ad nhỉ?

4 Likes

Em tạm biệt các bác trước, e về xin lỗi các con e vì tiền lì xì chúng nó bị bác QC thăn mất rồi. Mà như độ ngầu của chúng nó chắc ko dễ e gặp các bác sớm…

10 Likes

Máu lửa thía, lấy cả tiền lì xì của con đổ vào sòng hihi

3 Likes

E thâý tk chúng nó to hơn e, mà để ko phí nên e cam kết lợi nhuận để vào học ck ạ. Mà đời ko như mơ,e đóng bảng đi cày trả lãi quí I cho chúng nó đây

6 Likes

Vâng bác, chờ khỏi bệnh em khám tổng quát luôn ạ, cảm ơn bác nhắc nhở

3 Likes

Nếu trong phiên không canh được thì phiên sau bán cũng đc hoặc đặt luôn lệnh điều kiện trong phiên. Đợt trước em cũng phải đảo liên tục như thế (tại vốn bé, cứ đảo như rang lạc) mới về bờ đc, vừa chạm chân vào bờ thì lại ra cơ sự này… :sob::sob::sob:

5 Likes

Hiện cổ phiếu QC đang bị cấm giao dịch nên cơ bản kể cả không tạm giam thì cũng phải vài tháng nữa mới phát sinh giao dịch kể cả giao dịch thỏa thuận. Mà thời điểm đấy thì mọi thứ đã ngã ngũ. Có thể sẽ có 1 nhóm cổ đông lớn tâm huyết gom cổ phần cho ông Thắng đại diện để ổn định nội bộ tập đoàn.

4 Likes

PFL thủng 10 mới vào form sideway down, thủng 8 mới vào form sideway downtrend hay downtrend.

KHB thủng 7 vào form sideway down, thủng 6 vào form sideway downtrend.

10 Likes

Hôm qua bán OCH OGC đầu phiên sáng bác. Hôm nay canh bắt lại cả 2 con khi giá giảm trên 10% nhưng chỉ dính 1/2 con OGC

12 Likes

Bác @Salander vừa chủ doanh nghiệp vừa đầu tư ck à?

6 Likes

đây gọi là vừa chơi vừa học, học các bác nhiều mẹo lắm ạ

2 Likes

Mai TT ko biết đỏ lửa ko a? A cho nhận định phiên mai a oi

2 Likes

Vùng hỗ trợ trong nhịp chỉnh này của JVC là 10.0x-11.5x

10 Likes

Haha, các thầy bảo năm nay ( tức còn 9 tháng nữa) chứ không phải trong 3 tháng năm nay…haha, nên kiên nhẫn.

9 Likes

Vẫn câu nói cũ: cấp cao mạnh tay chấn chỉnh mấy thành phần xấu, lạm quyền, làm kìm chế tt ko phát triển dc, lẽ ra phải là tin tốt, mà tự nhiên ở VN thành tin xấu??? Có phải do chúng ta đã quen sống trong môi trường xấu, có bảo kê, chơi sai luật nó quen rồi, tự nhiên đúng luật quá thì sợ hãi??? Tâm lý sợ hãi này do ai mang lại cho chúng ta?

17 Likes