Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

note t vào danh sách với bác :grin:

5 Likes

Nếu thế topic vắng lắm, phải ké fame bác Biển những hôm tt sập / chuẩn bị sập mới dc nhiều tim.

8 Likes

Bán MBG mua hst sai quá sai.

5 Likes

lại có mặt nữa ah :laughing: :laughing: :laughing:

chủ tịch ăn nhậu trên mọi miền tổ quốc là đây chứ đâu :joy:

5 Likes

ở chỗ e chúng ta k săn mây mà mây săn chúng ta hahaha

5 Likes

okay luôn ạ :v:

3 Likes

Ai muốn biết nơi nào ở Tphcm mồi ngon để nhậu thì cứ hỏi các bác trùm ở đây:

1. @Spiritvn
  2. @Daucove709
  3. @justintee
  4. @Salander
12 Likes

e đang cần cash về để làm vài việc bên ngoài nên rút bớt, tháng sau lại quay lại với máy bay già, sáng e còn bảo bác nó cuối năm x3 mà. bỏ sao dc

5 Likes

Đừng dại nữa

2 Likes

cái này e xin đề cử chủ tịch ăn nhậu @Spiritvn , chứ ăn uống xong còn biết in tư của chủ quán thì e đến chịu :laughing: :joy: :joy: :joy:

4 Likes

e mua ít, làm sao bằng các tay to được. tổ chức nó còn gom. cầm 1 2 năm xem như nào. mua đất thôi. xui thì trúng quy hoạch. hên thì được thổ cư full tím hồng :smiley:

4 Likes

Đợi nó down về tý nữa sidewide r tính giờ là lúc té

3 Likes

Đừng học thế lầm thế e ạ, nấu ăn phải giả vờ ko biết gì, xong lâu lâu làm 1 lần thì vợ mới trầm trồ trân quý.

Quét nhà lau nhà mua robot xiaomi, rửa chén mua máy rửa, dành thời gian mà kiếm tiền rồi dẫn đi mấy chỗ sống ảo khoe dc với bạn bè người thân ấy. Còn nai lưng ra nấu cơm rửa chén dễ bị lên vnexpress vào mục tâm sự bảo “chồng chỉ biết làm việc nhà ko có chí cầu tiến” lắm à nha haha. (Sorry nếu có lỡ đụng chạm bác nào nha :innocent::innocent::innocent:).

12 Likes

Biết mỗi nấu ăn thì shao đây bác

3 Likes

chơi chứng mà tầm nhìn ngắn hạn vài phiên ăn line nhỏ T+ thì k nên chơi =))) đấy là đầu cơ, đánh bạc. đầu tư cái gì chả rủi ro, quan trọng mình quản trị rủi ro. e chỉ bỏ 10% 20% thu nhập ra múc chứng, có âm thì cũng chỉ trong mức đó, e không all in một cái gì bao giờ cả haha. nguyên tắc rồi

4 Likes

chuẩn rồi :relieved:

2 Likes

nói chứ e nhiều nghề vãi chưởng, có cái làm chỉ để lấy mối quan hệ. từ đó e lại có được nhóm chơi chung cùng win win lợi ích gấp bội lần việc thu tiền lẻ từ người ta haha. đầu tư mà, chấp nhận bỏ con săn sắt bắt con cá rô kkkk

5 Likes

Đầu tư gồng lỗ bắt đáy thì ng ta xài số 68, hay 79, bác đặt nick 69 là biết quan hệ rộng rồi :joy:

6 Likes

quan hệ bằng miệng nên hơi rộng hahaha

4 Likes

Dòng bảo hiểm thì sao anh em??? BMI, BVH, BiC, MiG có vẻ sóng đang có ah​:grin::grin::grin:

3 Likes