Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Chính xác chị. Em cũng muốn hỏi về góc nhìn của bác @Oceanfutureman để tham khảo. Chứ đúng là ko dám xin lời khuyên của bác vi biết bác sẽ ko bjo nói nên thế này hay thế kia. Nên em mới hỏi “nếu là bác…”

6 Likes

Em cảm ơn lời khuyên của anh, tại em có vài ông anh có gd mà mỗi lần qua nhà mấy ổng thấy mấy chị vợ cực quá, nào là dọn ra rồi dọn vào, trông con nữa chứ… Thiết nghĩ mình rảnh lúc nào thì đỡ đần cho vợ lúc đấy anh à.

7 Likes

Thì giấu nhẹm đi bác, bác lo nấu ăn trưa thì sáng phải đi chợ, lặt rau, sơ chế, ướp thịt, 10h phải bắt đầu vào bếp rồi, cổ phiếu nó chạy từ sàn thành tím, rồi từ tím thành sàn thì ai canh cho???

6 Likes

muốn gia đình êm ấm, múc ngay máy giặt thông minh, máy sấy quần áo, máy rửa chén tự động, máy lọc không khí, máy hút khói + mùi bếp nhé và k quên điều hòa không khí
đảm bảo gia đình yên ấm kkkk
rieeng vụ lau nhà lau cửa kính giờ có các dịch vụ lao công theo giờ, trên app book tuần 2 lần là nhà sạch kin kít lại đảm bảo nhé

7 Likes

Mấy con kia em ko biết chứ BMI thì đang tăng lại đó bác, em có ông anh trong cty mua từ cuối năm ngoái giá 49x, xong tới h ổng tbg lại và gần lấy lại hết rồi nè :)))

3 Likes

Là ng chồng tốt, hiện đại thì vợ ko cần làm vậy, trừ khi vợ / chồng thích làm, bạn tới nhà nhậu mỗi ng mua 1 món, xài đồ dùng 1 lần rồi bỏ rác luôn, lau cái bàn, ly thì ai uống tự dọn, đem bỏ vào máy rửa (còn ko thì mình rửa), vậy mới hiện đại :grin:

10 Likes

Mình cũng múc có 10k BMI văn nghệ xem nó thế nào… Đi đúng hướng thì gia tăng sau.
Thấy có vẻ ổn :grin:

4 Likes

Cá nhân tôi thì mai hoặc tuần sau có cơ hội tôi thoát khỏi cp FLC hst Q chui dù có ai lên làm lãnh đạo đi chăng nữa. Trên 3 sàn còn rất nhiều cp tốt. Tạm thời tránh xa cp hst này vài tháng, khi nào có gì đó khả quan thì quay lại xem xét.

28 Likes

Ad lúc nào cũng sáng suốt.

5 Likes

Rùi, thổ địa SG nhớ là bh tui vào bác cho xin mấy cái địa chỉ để tui thử nhé

4 Likes

Quá tuyệt… good job :purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart:

4 Likes

Tại a đi thường xuyên, a tới quán vì cái gì thì nó đổi cái là biết, thấy đổi là a hỏi (đổi bếp, đổi chủ), còn tình hình chủ quán và gia cảnh cứ hỏi giữ xe là biết hết :joy:

5 Likes

Uây cho em với bác , sếp em tuần nào cũng lôi em đi nhậu để ngoại giao với mấy ông GĐ nên lâu lâu cũng muốn thể hiện khả năng kkkk

4 Likes

Thím đang ôm giá bao nhiêu đấy ạ ? Nếu dưới 15 thì thôi mình cùng ôm chờ bờ cho vui thím ơi

2 Likes

Thoát được FLC thì có phải nó là đáy ko bác ?

2 Likes

Haha bản thân làm đàn ông thì so đo chi vs vợ mình chuyện nấu nướng

3 Likes

Hehe. Nói thật phụ nữ cần nhất cái máy rửa bát luôn ạ. Giải phóng sức lao động, buổi tối được thảnh thơi hơn rất nhiều, bát đũa vừa sạch vừa khô ráo. :grinning:

3 Likes

t ôm 12.6 bác. Chơi ngu hôm thứ 3, mai hàng về mà sàn tiếp thì nhõn 20%.
Sau khi suy nghĩ 3 lần, thì cũng giống bác Ocean nói, trên sàn còn nhiều hàng tốt giá tốt trong dịp đang sale off thế này, nên t quyết định ko tbg nữa. Mai nếu FLC thoát sàn và có cơ hội ở cổ khác thì t cho FLC ra khơi rồi gỡ gạc chỗ khác luôn bác :sweat_smile:

6 Likes

Cũng có thể là đáy, cũng có thể là bull-trap. Phiên hôm qua và hôm nay rõ ràng là bull-trap của dòng đầu cơ đó bác
Chiều nay lúc hệ thống của VPS gặp sự cố là t đã nghi ngờ có lượng lệnh lớn vào cùng lúc, do cái tin của tối nay rồi

5 Likes

khả năng là đáy nhưng để hồi lại mất 1-3 tháng nữa. trong lúc đó mình cutloss qua mã khác có lời, chừng có tín hiệu lên thì chơi lại nếu còn hứng thú =))). e giờ múc lỡ tay, về mệnh nếu thoát sàn thì tbg vứt đó 1 2 năm v. tắt bảng điện đi làm việc chính thôi.

4 Likes