Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Chia buồn với anh em nào cầm hàng họ QC. Trước khi sập 2 hôm tôi cũng ôm 80k AMD… chẳng hiểu thế nào ngứa mắt sút xong thì nó sập… :rofl: :rofl: :rofl:

5 Likes

Bác này ngoài khoản fan MU ra thì giống e phết. Nhà e máy hoá hết r, robot hút bụi, máy giặt+ máy sấy, máy rửa bát… Nhiều ông nhìn thấy máy rửa bát rửa 1 lần hết 3 tiếng nghĩ thừa hơi, ngoắng tí là xong. Nhưng các ông có phải rửa éo đâu mà biết khổ :))) như e ăn xong tống vào máy, gác chân ăn hoa quả, vào f247 chém gió ko sướng ah :)))

8 Likes

Vẫn còn nhẹ hơn em thím ạ, em ôm 13.5

3 Likes

haha ko dám nói là thổ địa, nhưng lúc nào bác vào thì muốn ăn gì nói e, e biết gì chỉ nhiệt tình, … còn ko thì e hỏi trưởng ban ăn nhậu @Spiritvn :joy:

8 Likes

Thứ sáu tuần nào cũng vậy, thôi thì chúc pic mình cuối tuần vui vẻ, thư giãn :green_heart::yellow_heart::purple_heart:

7 Likes

Thứ 6 thành lệ cmnr :grin:

4 Likes

Vâng. Mong anh em tỉnh táo và đưa ra quyết định sáng suốt nhất

4 Likes
3 Likes

Chúc Bác Biển và ace nhà mình tháng mới an lành, may mắn.

4 Likes

Các anh em ai có bí lối hãy về với đội Vph vạn phát hưng và Cdc chương dương của em nhé
Em chờ các bác về chung nhà

3 Likes

em mà vẫn ở SG thì cũng ứng cử vào ban tổ chức ăn chơi :joy: 6-7 năm sống trong đó cũng càn quét tương đối, về lại Hanoi thì ở ẩn luôn rồi ạ :sweat_smile:
chúc các bác phiên giao dịch cuối tuần hiệu quả nhé ạ

9 Likes

Chúc bác bác phiên cuối tuần thành công

3 Likes

Lúc đang rơi tự do thì đành ngồi nhìn thôi bác. Đặt bán còn không ai mua :frowning:

3 Likes

Bác xem bói thế, năm nay vào con nào hú một tiếng lên đây để tớ cũng vay tiền vào nhé :grin::grin:

2 Likes

Sáng ra thăm vườn… chuẩn bị tăng gia sản xuất =]]] có gì còn có nghề bán rau! Haha :relieved:
hình ảnh

24 Likes

mòng một đầu tháng, cả âm và dương. mà chưa thấy đường đi. Hi vọng cả tháng không vậy

2 Likes

ahahah vườn rộng lắm

3 Likes

Bác OCEN ơi, bác xem giúp em mã DST với ạ. Mấy hôm không ngó bảng. Mã đó bị giảm sâu quá ạ. giá vốn của em là 15,6. Bác xem giúp em ngưỡng nào thì mua TBG được với ạ. Liệu có giữ được không hay cắt. E cảm ơn Bác nhiều ạ.

2 Likes

há há… quan trọng là thầy bói nói năm nay bác thế nào nữa đã. Thầy phán bác năm nay đầu tư đâu trúng đấy thì t hú liền, cho lộc nó nhân hai. Chứ thầy phán bác ngược lại thì… ahihi…

3 Likes

đại gia thứ thiệc là đây chứ đâu :wink:

4 Likes