Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Luôn có rau ươm phân bò nhé! Haha

6 Likes

cuối năm là đây mọc lên cái biệt thự ấy. Bác @Daucove709 đang ngắm xây như nào đó

6 Likes

Chị vào DXG nhiều lắm

3 Likes

Đẹp, em chia sẻ con này hồi giá 41. Chị có cứ giữ, sẽ là leader của bds

3 Likes

DXG em vào giá 41, mà ra hơi sớm lúc gần 46, giờ nó sideway thế này có ổn để vào lại không ạ?

3 Likes

Nhìn tình hình này là HAI AMD KLF lái sẽ cố neo giá quanh 5, còn lại ROS với FLC coi hôm nay có quét sàn ko

4 Likes

đúng như ad dự đoán hôm nay HAI AMD KLF ko còn sàn nữa, Cám ơn nhưng nhận định của bác OCEN em vẫn tích cực gom HAI. Em tin chị HAI sẽ thoát khỏi bóng của FLC

5 Likes

Amd nay mua đc k các bác nhỉ. E định tbg

2 Likes

Bác ơi, bác cho em xin nhận định về VHG với ạ. Kỳ này chắc về 5.x-6.x phải không bác?

2 Likes

Không có chuyện đó đâu bạn

3 Likes

Bác Đậu cove cho em 1 cành thì là nhé ^_6.

2 Likes

Có ae cùng thuyền HAG vs HNG cùng mình hok vậy nhúng xuống ác quá. Bác biển va bác ngocbinh xem hộ e 2 con đó vs ạ

4 Likes

tt hôm nay lại nhuộm một màu đỏ nữa rồi, haizzzz, tắt bảng điện đi làm việc thôi ae, có khi chiều bật lên sẽ khả quan hơn :)))

3 Likes

Bác nhận định sao con này ạ?

1 Likes

Không có lái thị trường ảm đạm quá. Nhớ các a :).

3 Likes

sáng nay đang test hỗ trợ cứng cho 1 loạt penny đó b

3 Likes

Nay toàn đỏ với xanh lơ sợ quá ạ, em hết tiền TB giá rùi :fearful:

1 Likes

Em đang gồng lỗ muốn rụng chân luôn rồi T T. Thỉnh thoảng nản nản em lại out ra trấn an tinh thần xong vô lại. Mà lần này vô lại cũng vỡ mặt tiếp. Chắc nghỉ chơi cưới chồng cho rồi ạ =)))

4 Likes

Nhìn bảng điện nhấp nháy kiểu “ cô dâu 8 tuổi” buồn ngủ quá! HN lại đang mưa lạnh, làm lòng người lại thêm tê tái.

2 Likes

Sáng nhìn bảng điện tử đúng nhuộm sắc đỏ, chán ko buồn bán hay mua luôn các pác ạ, HN đang lạnh mưa nẫu cả mề

4 Likes