Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

E ko b :slight_smile: e tập trung đánh con LDG thôi. HQC e ăn 1 vòng r cũng chưa muốn vào lại lắm. Chờ nó bật đc hẳn tính sau

4 Likes

Haha! Biết đâu bất ngờ! Cứ theo cảm giác ban đầu bác ạ! :partying_face:

5 Likes

ông ấy mà mua thật thì ông ấy ko dùng tài khoản chính để mua đâu, nên cũng ko cần phải thanh minh đâu bác.
T đọc công văn thấy có sự tức tối trong ấy nhiều hơn, nên t cho rằng diễn tiến ko như ông ấy mong muốn nên mới phải làm trò mèo này…

8 Likes

Haha! Bữa mình có nói rồi! Dlg với QBS là khỏi đốt! Nếu ko do mr Q nó đã phi rồi! Tại mr Q nên lái đạp gom thêm! Cơ hội mà =]]

11 Likes

Bank sợ lõm nên họ sẽ gồng hoặc bán chính cái phần thế chấp đó đi cho “người cần cái đó” với giá rất là hợp lí :grin:

4 Likes

Giá vốn cao ko bác?
Nếu có các bên đấu nhau thật thì rủi ro dìm giá sâu ít lắm nên cũng ko cần sợ, mà t thấy ko nên fomo.
Giá vốn t 12.6, nên về 8 thì t mua thêm, còn tăng thì t bán, chứ ko mua đuổi

5 Likes

Riêng họ châu á thái bình dương apec đồ e né hết :baby_chick: giờ e đi kiếm mấy hàng cổ nhà nước cô đặc mua để dành thôi haha hoặc kiếm mấy em
Hotteen hotgirl kiểu hqc qbs hng
1 phần ăn chắc thì vẫn múc vn30 nhưng chưa ưng e nào cả

4 Likes

Đây là khoản nợ ngắn hạn gán cp thôi . Chứ nợ dài hạn là tính số nghìn tỷ chứ ko phải mấy trăm đâu thím

4 Likes

Có hết ấy bác, ông Q đi thế chấp chứ ai. Thế chấp lấy tiền để làm việc gì thì ai cũng biết ( e nghĩ v ) 1 vòng luẩn quẩn xoay quanh việc đẩy giá úp bô.
dự án thì vẫn xin được chỗ ngon mà triển khai chả thấy mấy. Đội nhỏ lẻ thì đi vay kho flc 1:3 múc như húc mả, đợt này cũng khối người dính. Ncl khó ăn được của a Q lắm 🥲

3 Likes

Nếu “cuộc chiến vương quyền” thì chắc FLC ce mấy cây như HQC :sweat_smile:

3 Likes

E nghĩ định khôn ăn, thả trôi giá tí nữa gom cho rẻ. Nhưng đội lái dằn mặt trc + lượng nhỏ lẻ fomo vượt ngoài dự tính ( do hiệu ứng tím của 4 con kia) h mà bảo để gom lại hơi mệt đấy. Chắc chắn ko có giá thấp như hn r. Nên chắc xin hủy kết quả giao dịch hn để chơi lại :). Đã có tiền lệ nên ko gì là ko thể xảy ra

7 Likes

Có lẽ CT mới chưa mua được thì có người khác vào mua rồi, nên tức tối ra văn bản kiến nghị. Bài học QC bị bắt còn nóng hổi, ai dám nhảy vào mua sai luật để đi tù và mất tiền. CT muốn có cp thì cứ vào mua đúng theo quy định, ai lại làm vậy buồn cười lắm.

5 Likes

Khó. Biết đâu các anh nhái kẹt FLX các anh ý tung tin Tân chủ tịch mua để các anh ý thoát hàng để bà con tưởng thật fomo thì sao nhỉ? Nếu FLx mà có giá trị như mọi người nói thì CT. Q đâu cần upbo 1xx tr cp nhỉ?

4 Likes

Úppo thì chắc k đâu. Chủ đề này đang nhạy cảm nên cũng chả ông nào điên mà tự chuốc hoạ vào thân thời điểm này, nhất là vừa lên ghế ct ngồi chưa nóng ghế như ông Thắng . Văn bản chiều nay giọng điệu có vẻ khá cay cú và bức xúc, ko biết thư ký đánh hay là idea của ông Thắng . Nhưng mình nghĩ ông cũng bất ngờ với thanh khoản FLC cuối phiên hnay và cũng lo lắng (vấn đề gì thì chưa xác định rõ ràng được) .

6 Likes

Còn API thì sao bạn

2 Likes

Cũng là 1 ý tưởng hay. Chủ tịt mới có tâm có tầm, thương nhà đầu tư lại bị lừa fomo cả trăm triệu cổ nên làm đơn xin trả lại tiền cho nhà đầu tư và điều tra đứa to gan nào dám bán ra :). Đấy là ở đâu chứ ở VN e chỉ tin vào tin đồn. Chủ tịch định gom 100tr cổ thật nhưng lái nhanh tay hơn haha

4 Likes

Khả năng e nghĩ chủ tịch cũ sẽ bán thoả thuận với chủ tịch mới bằng 1 giá thích hợp đây haha ( trường hợp tích cực thôi )
Trò chơi nội bộ nhà flc lần này e xin phép tuần sau T3 về ít cổ hnay mua e xin trả lại các anh lái nếu được xuống 🥲

4 Likes

Em theo chân idol ăn 2 vòng Ldg thơm như múi mít. Lần cuối cùng là chốt Ldg vào sáng 10/1 giá 29.2 :))) nay phân vân Ldg và Tng mà lại thử duyên Tng hơi tiếc

6 Likes

Nếu JVC lần này vào sóng tăng thì đây là sóng 3 bác.

1. Sóng 1: từ 5.x lên 13.x
  2. Sóng 2: hồi từ 7.x lên 13.x
  3. Sóng 3: có thể hồi từ 11.x nếu vượt 14 thành công là lên 16.x-18.x-20.x…
13 Likes

Ý tôi nói sự kiện ngày 10/1/2022 ý k phải Tân CT upbo.

2 Likes