Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

E thích những game ntn, thế mới có cái ăn. Chứ gió lặng quá thì làm gì có sóng to :). Quan trọng là đủ đạn và độ lì để chơi đến cùng. ( Đen thôi, đỏ quên đi :)) các bác đừng như e nhé )

3 Likes

À cái nào qua rồi cho qua đi bác :rofl: nhắc lại ngày đó em thảm quá

2 Likes

Kể mà QC nó ra tù xong thoái vốn luôn thì lại càng hay bác nhờ :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

=)))) game chơi mới có sự góp mặt của các bác tổng chỉ đạo và các đội lái kkkkkk cùng sự góp sức k hề nhỏ từ 2 vị chủ tịch mới và cũ :v và đội ngũ của 2 chủ tịt

5 Likes

Tôi nhắc lại vì thấy nhiều người ca ngợi TS của FLx… So sorry bạn.

4 Likes

thoát sớm cầm mớ tiền về rồi ra tù nghỉ hưu là vừa hahaha, giờ có tin chủ tịch Q thoái hết vốn hst flc thì em xin phép mua luôn :v

4 Likes

Híc! Trước danh mục 3-4 mã… có lúc ôm 100k một mã! Mặc dù vẫn giữ cash thấp nhất cũng 20% nhưng mà cảm giác phiêu lắm bác….sau khi bắt đầu chia nhỏ ra thì lại thấy…… lãi ít :relieved: :relieved: :relieved:
Nên cứ thấy mã ổn ổn là nhảy zô ít! Từ 4-5 mã thành 6-8 mã…. Giờ thành 12 mã mất tiêu rồi!
Nguy hiểm quá! :rofl: :rofl:

12 Likes

T đang cơ cấu thành công từ 16 mã về thành 10 mã và mục tiêu là còn 5 mã. Thì ông lại giống t lúc ttc, dài nhanh thế :slight_smile:

9 Likes

hihi… tài sản thì ko nói làm gì bác, anh bất động sản nào bây giờ cũng trò “đếm cua trong lỗ” cả mà
Nhưng với những khoản nợ lớn của flc ở các ngân hàng lớn, với hình ảnh của Bamboo airway hiện giờ thì t thấy hst FLC ko phải dạng vừa trong 1 cái mạch máu nào đó nên ko thể để nó bất ổn đc.

6 Likes

haha e cũng mới cơ cấu lại tk giờ về chỉ còn 3 mã :v

3 Likes

hôm nay mà khớp đc HID giá 10.35 là t đã bán FLC rồi. Đầu phiên tham quá, đặt 10.2 nên ko khớp :sweat_smile:

3 Likes

Chắc có điềm muốn cho thím ăn x2 flc đấy =))))

4 Likes

Các bác nói thật đi, các bác nghiện F247 rồi phải ko? Tối t6 mà mọi ng nói chuyện rôm rã quá

8 Likes

Hi! Bác hướng dẫnn thêm vụ mua tbg á, nếu sáng vào nhìn vào bảng điện tử thì có giá 1, giá 2, giá 3 và giá khớp, nếu vào lúc lệnh ATO giá khớp sàn, thì xem xét chổ nào để đoán nó có thể hết sàn (có phải xem chổ giá 1, 2,3 không). Thank

7 Likes

Cần có quá trình trung hoà bác ạ! :kissing_closed_eyes:

10 Likes

Haha, danh mục bác @Biet.du.la.vui ROS chiếm tỷ trọng lớn nhất mà lại âm, tiếc nhỉ.

13 Likes

Bác OCean đánh giá giúp em mã ONE thời điểm này với ah

2 Likes

B lại cười e đc :)). Bác xem giúp e cơ cấu thế đã ổn chưa. Nếu đợt tới lời nên chốt con nào và để lại những con nào cho trung và dài hạn ah

5 Likes

Cũng ko biết giải thích với các bác sao, nhưng nó là 1 quá trình, phải theo dõi từ lúc bắt đầu là lúc 9h, số lệnh sàn kèm bán ATO, sau đó xem số lệnh mua ATO thay đổi đột biến trong 5p cuối (từ 9h10 đến 9h15), ví dụ là 2 phiên thoát sàn tăng mạnh gần đây của HQC… (1 phiên từ gần sàn thành tím, 1 phiên từ gần sàn +3% ~ 10%).

10 Likes

em có cả DLG, QBS đang trên đường bon bon chạy mà gặp sự cố, buồn quá. Hồi tháng 1 thì bị dính har, jvc. Khi nào bác bán DLG hê lên bác nhé. cảm ơn bác

5 Likes