Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Thank Bac1! Tiếp tục nghiên cứu, thứ 2 thực tập

3 Likes

Sau khi thoát sàn thì nó chạy khác, t2 nhiều khả năng sẽ xanh +3% từ 9-10h, sau đó tùy dòng tiền có thể tăng mạnh hoặc giảm về 8.x

8 Likes

Bác ơi bác đánh giá giúp e con SVN nha. Hôm nay sàn cây vol lớn quá. Khum bit có toàn thây khum.

3 Likes

Ok bác! Nào có thay đổi danh mục mình sẽ nhắn lên pic! :kissing_closed_eyes:

6 Likes

Danh mục em còn có HUT. em bắt hut vùng 41 xong ăn 3 cây súp lơ liền, nay có lực mua thoát sàn, kết phiên xanh nhẹ. Nhờ bác cho em xin target sóng hồi của hut và nên mua tbg vùng nào để nhanh về bờ, sàn HNX biên độ rộng quá bác.

4 Likes

Bác phân tích giúp em mã DDG và API nhé, em cảm ơn !

4 Likes

Bác chủ ndinh rất chuẩn nhưng những mã đầu cơ rất khó ndinh chuẩn ae nhé. Đã liều bắt sàn nhiều cp nóng là phải có tinh thần chịu áp lực cao. Lên đây hỏi ai cũng đang tâm lí chờ đợi một lời an ủi. Nhưng tôi mong ae tỉnh táo và lí trí nhé. Cần hành động là phải dứt khoát

19 Likes

Vậy theo bạn lái thoát hàng thì ai bỏ ra 1 đống tiền để mua hơn 100 triệu cp đó? Nhà đấu tư nhỏ lẻ? Còn tay to không lẽ nhắm mắt đi ôm đống sắt vụn?

3 Likes

Hi hi, vậy mình quan sát lệnh ATO sau đó hêt lệnh ATO mình mua hay đặt lệnh trong tg thực hiện ATO.
Hướng dẫn thêm lệnh ATO và lệnh ATC, khi nào mình cần sử dụng lệnh này
Cám ơn Bác nhiều! Do mình k có kiến thứ và kn nên làm phiền Bác hơi nhiều! Thông cảm nha!

5 Likes

nên thoát HUT đi nhé, tìm mã khác chơi :v

4 Likes

Mọi người chờ thông tin chính thức nhé :weary::cry:

6 Likes

Lão này thì bắt sớm sớm đi càng tốt bác ạ . Tư duy lão này bất ổn lắm ảnh hưởng lâu dàu đến nđt và tt

5 Likes

Bác @Daucove ra vườn chưa

3 Likes

Chúc ace trong gr ngày thứ 7 vui vẻ nha!!!

3 Likes

Đã ra nhé!
Haha
hình ảnh
Trời hơi nhiều mây! Haha :relieved:

15 Likes

em thấy hôm thứ 6 nước ngoài gom hơn 1tr cổ flc là em nghi nghi rùi. sắp có ông nào muốn chen chân vào làm cổ đông lớn chắc luôn

5 Likes

em sút 5k cp DLG giá 8.47, cứ đi ngan miết nên thui cho em ý lên đg. Vừa xong thấy hst flc giảm mạnh,gặp em đang nắm 5k HAI giá 6 nữa nên em túc tắc gom thêm HAI thui bác. cũng đc 11k cp HAI tbg 5.5 hi vọng có quà tuần sau :grin: :grin:

6 Likes

Cứ múc húp xúc đi cho giá nó tăng

3 Likes

Bác phân tích giúp e mã CEO với NLG với ạ . Và nên vào con nào hơn

3 Likes

Ae bị ảnh hưởng phản ánh vào giá hết rồi. TT này điều gì sắp xảy ra thì bảng điện đã cho kết quả 1 tuần trước

9 Likes