Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

vậy thì dòg bđs yên tâm k lo bị dập sàn như đợt rồi đúg k a

3 Likes

Dòng nào cũng thế thôi. Tin tức chung đã phản ánh vào giá rồi. Tuy nhiên vẫn phải xử lí theo rule. Có thể có gì đó mình k biết

8 Likes

Dạ vâng ạ. em sẽ chú ý. E cảm ơn a ạ :smiley: tuần tới DXG còn điểm vào k hả a?

3 Likes

Thấy các bác hay post show tài khoản và lãi lỗ. Tôi cũng mạo muội chia sẻ.
Tôi cầm DIG từ 21 tỉ trọng lớn. Đợt q1 này DIG k có gì thay đổi so với ngày 1/1. Còn lại tôi full margin lướt hoặc trung hạn DPM VHC HTN PVD DPG. Loanh quanh tăng 21% tài sản trong 1 quí. Ngoài ra tôi có gia tăng tỉ trọng từ lãi lướt vào DIG ở giá 90. Tất cả mã tôi ra vào đều chia sẻ công khai nhé.

23 Likes

13 Likes

Cảm ơn bác @Cuong_Nguyen7 vì những chia sẻ! Hiện tại píc cũng không ít bác xài margin! Tuy nhiên mình và bác biển đều không xài margin! Vì thế rất mong một người có kinh nghiệm như bác chia sẻ giúp ace trong pic về margin! :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

14 Likes

Haha nay thi tha hồ trồng rau. Rộng lắm rộng lắm. Ảnh mới là một góc a

3 Likes

Rất mong được các bác chỉ giáo. Có bất kì câu hỏi gì tôi sẵn sàng trả lời từ FA đến TA hay cách đi tiền.

12 Likes

Vườn ở quê mà! Kaaa! Thi thoảng mới được về thả hồn thôi =]]! Vườn ở sg thì may ra đc mỗi cái sân thượng :crazy_face:

5 Likes

Soi lệnh thấy nhỏ lẻ nhiều, soi lúc chán ki nhìn vi mình hơm có flc. Ma quy tắc bên quỹ nn là xuống một mức giá phai mua vào, anh QC cũng dựa vào qtac đo ma ối quỹ nn chết với ảnh ấy

5 Likes

:+1:
Có cách nào bắn được nhiều tim hơn không nhỉ? Haha! :star_struck:

9 Likes

SVN chỉ là chỉnh rung lắc trong form uptrend. Vùng hỗ trợ trong nhịp chỉnh này SVN là 9.0x-10.0x

1. Vùng hỗ trợ cứng SVN 2022 là 6.x-7.x
  2. Target ngắn trung dài hạn SVN 2022 là 8.x-9.x, 12.x-14.x và 20.x-22.x
14 Likes

Chứng xong la đến anh động đoa, còn nhiều

3 Likes

Thich nhất đó. Trong tuần bon chen o sài thị kiếm xiềng. Cuối tuần dc về với ko gian tái tạo năng lượng. Nhất bác…

3 Likes

Chào bác C7. Bác nhận định thế nào về NHH. Thời điểm này vào có hợp lý không?

3 Likes

NHH vừa phá trend giảm dài. Có dấu hiệu dòng tiền mồi chài. Về FA của dn thì tôi nắm ko rõ. Song nghành nhựa VN phải xem giá dầu. Chuỗi giá trị của nghành nhựa VN tôi đánh giá k cao về mặt dài hạn. Nhưng ngắn hạn bạn có thể chờ tín hiệu rõ ràng và giá đẹp. Nếu phá kênh giảm dài này quyết liệt hơn có thể hướng đến uptrend theo TA. Tuy nhiên cp này chưa thực sự tạo 1 đáy kiệt vol nên giải ngân từ từ chậm rãi chờ signal

19 Likes

HUT đang form sideway down, vùng hỗ trợ trong nhịp giảm này là 28.x-30.x
Chắc HUT sẽ có nhịp hồi lên vùng 40.x-44.x rồi sẽ quay đầu giảm tiếp.

16 Likes

Em cảm ơn bác nhiều

3 Likes

DDG đang form sideway uptrend.

1. Vùng hỗ trợ cứng DDG 2022 là 26.x-28.x
  2. Target ngắn trung dài hạn DDG 2022 là 30.x-32.x, 40.x-44.x và 52 x-56.x

11 Likes

Cảm ơn bác!

3 Likes