Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Bác @Daucove709 là đại gia bds rồi. Nhà ở Q12 mà nhiều đất thế này là triệu phú $ rồi.

13 Likes

Em chào bác, bác cho em xin nhận định về 2 mã IDI và VOS với ạ? Em cảm ơn bác

3 Likes

Tng lái đánh khó chịu nhỉ ông C7.
TT tăng vậy mà kéo cho giảm lun. Tôi vào giá 40 mai hàng về rồi ông thấy nếu giảm nữa nên mua thêm ko?

3 Likes

Mai không giao dịch bạn nhé. Vẫn nắm giữ tốt. Mã này chưa có gì là khó chịu

6 Likes

TT đang đạt đỉnh, đợi điều chỉnh và tin ra phản ánh vào giá BDS mới lên vào mới đúng ko bác

3 Likes

Tôi k đoán được tt. Nhưng tôi k nghĩ tt đang ở đỉnh.

8 Likes

Hiện tại cá nhân tôi thấy NLG tiềm năng hơn.

16 Likes

NLG tiềm năng tăng giá tốt hơn do dòng tiền đang được nắn vào những mã có cơ bản tốt mà dấu vết của đội lái không lộ liễu quá, đánh giá cầm dài an toàn hơn :smiley:

10 Likes

Topic lại thêm cao thủ xuất hiện . Các cả nhà cuối tuần vui vẽ nha

5 Likes

Bác C7 cho em xin nhận định về 2 mã IDI và VOS được không ạ? Em cảm ơn bác

6 Likes

IDI thì nắm giữ chờ chốt, không mua đuổi. VOS quá đẹp. Kì vọng lên được. Tiếp tục nắm giữ nhé. Chiều mua mới cho 2 mã này đều đã qua theo điểm mua tôi hay mua

13 Likes

Dạ vâng em cảm ơn bác ạ

3 Likes

Bác cuong_nguyên7 phân tích hộ em con HAG vs ạ

3 Likes

Danh mục các bác bro hok có HAG qua tháy yếu quá thoát 50% thêm KHG cho an toàn. Hok biết HAG có phi đx hk nửa

5 Likes

HAG tôi có đưa ra kn mua ở giá 12 pic tam độc. Đến hiện tại cp vẫn đang form 1 uptrend khá ổn. Tôi nghĩ mã này ae có thể cầm trung hạn năm nay. Tuy nhiên cần theo dõi diến biến của doanh nghiệp cũng như vận động của cp. Đến giờ thì tôi chưa thấy sự tiêu cực

15 Likes

E thấy tinh tức cực lun ra mà giá thì đè vol lớn hok biết có phân phối hok nửa nên ra trước 50% cho an toàn

3 Likes

Tôi chưa thấy sự tiêu cực bạn nhé. Tăng vol lớn giảm vol nhỏ. Có điều HAG phải vượt cản 14. Ngắn hạn bảo toàn lợi nhuận cũng k hẳn là tồi

6 Likes

Thứ 2 ko nên fomo hả ông? Tui nghĩ TNG sẽ rũ thêm vài ngày nên lỡ giảm mua thêm. Ông nghĩ sao

4 Likes

Ko đoán cổ phiếu theo phien.Hiện tại là uptrend. Nếu có vde gì mình sẽ báo. Hnay tôi bận đi chơi tối chủ nhật nếu có câu hỏi sẽ trả lời

17 Likes

Cám ơn chia sẽ của bác :heart_eyes:

2 Likes