Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Bác ôi. RÓ 6,05 liệu có phải là đáy chưa bác? Hoảng con này quá bác ạ

5 Likes

Mình mở của tcbs và vps thím ạ . Vụ mở 2 tk trên cùng app mình ko rõ nữa, thím xem nếu mở được cho mình hay với vì mình thích giao diện bên tcbs hơn

7 Likes

Thị trường hàng Mr.Q khó nói lắm các bác! Cứ 5 ăn 5 thua…không đoán được!
Như em đã nói trước đó thì nếu kết phiên mai ros âm hơn 30% thì e sẽ cắt lỗ! Nhưng vấn đề là tổng ROS+HAI chỉ chiếm 10% NAV của e nên tình thế của e ung dung hơn nhiều! Các bác chỉ nên tham khảo thôi! Chứ nếu hàng ROS mà chiếm tỷ trọng cao…và chưa kịp thoát trước đó thì khả dĩ nhất vẫn là ngồi xem đến hết drama rồi xử lý bác!
Chúc bác nhiều may mắn! :muscle:

12 Likes

Chậc! Lễ này lại đi bán rau chứ tiền kẹt trên sàn rồi bác! hahaa! :rofl: :kissing_heart:

8 Likes

Em cảm ơn bác. Cứ mỗi lần nhụt trí, bác động viên là liều thuốc bổ chi em rồi. :heart::heart::heart:

5 Likes

Việc TBG thì e cũng đẽ viết kha khá bài chia sẻ rồi bác! Trên thực tế về lý thuyết không có gì là khó khăn, tất cả chỉ phụ thuộc vào kinh nghiệm là chính bác ạ! TBG thì kinh nghiệm rất quan trọng! Thực tế cho dù cùng lúc TBG với e mà em thao tác xong lên pic cmt xong bác đọc rồi nhảy vào tbg thì đã cũng lỡ nhịp rồi! Chúc bác nhiều may mắn! :smiling_face_with_three_hearts:

10 Likes

Bác nào biết chỉ e luôn với, nhóm cổ kẹt chắc ném sang 1 bên cho đỡ mệt đầu ạ

5 Likes

dạ em cảm ơn bác. Tại em thấy nó đỏ quá :))

4 Likes

Em cũng đang học cách tbg bác ạ. Em có đọc hết cmt của bác lâu nay rồi. Nhưng mong bác chia sẻ nhiều hơn nữa ạ :smiley:

5 Likes

Đây gọi là rung lắc mạnh thôi, với những người nhiều năm trong tt như bác Biển thì mấy phiên này khá bình thường, canh để bán ra mua vào tối ưu hoá lợi nhuận. Mình mới vài tháng thôi (t6 này mới dc tròn 1 năm) mà thấy mấy phiên vầy cũng bình thường :joy:, TT phải có lên có xuống, còn xe container leo dốc mà sung quá thì lúc đứt thắng tụt dốc còn ghê hơn nhiều.

19 Likes

ok bác! có gì mình sẽ chia sẻ thêm! :four_leaf_clover:

10 Likes

dạ em cảm ơn bác. :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Bác biển ơi hnay mua idi đc ko ạ?

3 Likes

một ngày buồn…

4 Likes

Trading lướt sóng thì canh mua giá thấp nhất trong vùng hỗ trợ nhịp chỉnh này là 25.5x-27.5x bác.

13 Likes

Có ai có bé TSC không cụng ly cái nhỉ! hí hí! :rofl: :rofl: :rofl:
P/s: May mà bữa bán không khớp! :sweat_smile: :joy:

12 Likes

Hnay dòng tiền vào ít quá, chắc mn rút tiền đi ăn lễ rồi :rofl::rofl::rofl: nay em cũng chả shopping đc gì nên thôi đợi phiên mai vậy

5 Likes

Thanks chia sẻ của bác Đậu nha

4 Likes

Mai có khi lại tiếc vì hnay ko mua :grin:

8 Likes

Em đặt QBS mà ko khớp nên ngoài con đó ra cũng chưa biết mua con gì :joy: thường thì e tiếc khi k chốt lời thôi chứ ít khi tiếc vì bỏ lỡ

7 Likes