Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

mà thường ko có khúc “bỏ lỡ” thì sẽ ko có khúc “tiếc khi chốt lời” đâu nha :relieved: :relieved: :relieved:

5 Likes

Con gái cựu thủ đấy bác

3 Likes

chết thật thím ạ, cái tính thích shopping nó ăn vào máu, mua chứng mà như đi xem shoppe vậy,

3 Likes

:sneezing_face: nghe cũng tủi thân đó, nay bác có mua được gì ko ?

5 Likes

Từng có thời mua chứng vô tội vạ, ném tiền qua cửa sổ như săn sale 0đ shopee vậy á thím :pray:

8 Likes

Mấy anh đánh ko giữ khách , để nhỏ lẻ rụng hết hàng mới chịu hả :fearful:

6 Likes

IDI nay dư sàn nhiều quá bác Ocean ơi, vẫn ổn đúng ko bác 🥲😞

3 Likes

Có tin thâu tóm FLC không?

11 Likes

Bác Đậu hnay xử lý QBS thế nào, chúc mừng bông tím TSC ^^

8 Likes

Hôm nay xả hàng margin kinh thật. Lần nào sắp tới nghỉ lễ cũng bị ảnh hưởng bởi các bác sử dụng margin xả hàng khiếp quá.
Ai có tiền tươi canh bắt những phiên như thế này, qua lễ tình hình không có gì tiêu cực thì có thể tăng 10%-15% là bình thường.

24 Likes

Chốt phiên, em đang hóng nhận định của bác Ocean về họ nhà FLC. Cảm ơn bác!

4 Likes

mai chắc còn hoảng loạn nữa haizz từ tết đến giờ ăn đạp suốt

5 Likes

MBG giảm sâu quá ad ơi, liệu sắp ngừng rơi không hay còn giảm tiếp? Hai hôm thôi mà giảm thảm hại, tôi sai khi hôm đó chỉ bán HAR k bán các mã còn lại k thì giờ canh mua đc rẻ rồi ad hihi.

6 Likes

image

IDI mai canh bắt giá thấp nhất trong vùng hỗ trợ nhịp chỉnh này là 25.5x là ngon. Hôm nay cả dòng thủy sản chỉnh trong 1 ngày mà nhà đầu tư dùng margin xả hàng trước khi nghỉ lể.
Lần nào Media đăng bài margin căng cứng thì y như rằng 1-2 phiên sau là xả hàng ào ào như thác đổ.

21 Likes

Hôm nay tỉ lệ gom hàng: xả hàng cp hst FLC là 55:45 phiên sáng, 60:40 phiên chiều.
Còn tỉ lệ KB1:KB2 hôm nay vẫn như hôm qua là 55%:45%.

13 Likes

TSC gánh cả tài khoản của em hôm nay bác ạ. TCH thì tiếp tục rơi hichic

5 Likes

E canh mấy đợt rồi mà vẫn mua sớm nên hnay chỉ mua dc ít, để xem tình hình mai sao. Giỗ xong chưa kịp thở lại tới 30/4, 1/5 :joy:.

8 Likes

Tăng thì ì ạch mà giảm nhát giảm không phanh :((

5 Likes

Vậy vẫn đợi hết ngày mai để rõ vụ này bác nhỉ. Cảm ơn bác :grin:

5 Likes

Giỗ tổ xong cho thở khoảng hơn 10 phiên xong là xả trước khi nghỉ lễ 30/04-01/05 tiếp.

20 Likes