Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

e mua xong rồi, giờ ngồi chờ cá cắn câu thôi :relieved:

mục đích là vậy mà bác :joy:

8 Likes

Các anh cho e nhận đinh con KHG ạ e hôm giá 22,75 nó xuống quá hok biết khi nào ngừng rơi nửa

4 Likes

hix, em có cả asm, idi đều nằm sàn mới sợ chứ, vừa mới bước 1 chân lên bờ, nay em nó lại cho đi ra đảo tiếp. haha, bác xem giúp em con asm còn rơi về giá bao nhiêu nữa để em còn tiếp tục thở.

4 Likes

hôm nay tui mặc áo xanh lá, tk lỗ gấp đôi lỗ hôm qua :rofl: :rofl:

5 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Hôm trước e gieo quẻ rồi, năm nay giữa tháng 5 đụng nóc 1600 rồi, nên rung lắc là để mua chứ ko phải để bán :grin:.

Mà kì lạ ghê tk e tt 1400 với 1500 ko khác nhau gì cả (cổ tỉ trọng chính e chưa bán nhiều), cổ mới mua cũng ít. Ko biết nên vui hay nên buồn nữa :joy:

20 Likes

nếu bắt thì bắt những con nào bác? liệt kê 5 tổ hợp chữ cái đáng quan tâm nhất cho anh em chọn nào bác :star_struck:

9 Likes

KHG bác ocean có nhận định gì hok bác . Từ lúc ôm vào rớt thê thảm.

3 Likes

Cuối phiên hn e đang -7%. ASM, MBG tụt như tụt quần :). Bác @Oceanfutureman cho e xin nhận định con MBG với. e cám ơn

9 Likes

Dòng nào cũng đến lượt. Các bác margin cao xả ác thật. Có vài ngày lễ đáng gì mấy đồng lãi

16 Likes

Nay e đặt bán ogc 19 ngủ dậy khớp luôn. Rén chưa mua lại cổ nào, liệu bắt lại ẻm (ogc) đc không bác

4 Likes

Nay chưa kịp làm gì nó quay đầu! Có lẽ hơi tham! Đặt 9.1 =]] nên vẫn vậy! Hí hí!

10 Likes

phẫn nộ nhé Bác Ích Jun

4 Likes

Câu hỏi chất và đúng trọng tâm nè, e cũng quan tâm ạ. Nay là e huyết áp đụng trần rồi, dù nhìn tk đỏ đã thành quen mắt mà vẫn ko thể ko ngậm ngùi

8 Likes

Vâng nay mừng quá bác, em cứ bám sát bác Biển để hành động thôi ạ, 1 thời gian em theo broker mua bán loạn xạ lỗ tè le em sợ lắm rồi.

4 Likes

Bình tĩnh bác ơi, Thủy sản tăng nóng chỉnh cũng phải thôi, mình mua sai điểm nên cố gồng 1 thời gian. Mình chung tàu cmx, idi với bạn nè

5 Likes

Nay là e mới thấy đc cái tranh chứng của bác ocean nè vào F thấy than khóc khắp nơi, lo lắng, k bik chỉnh hay chưa nè. Hi vọgn sau cơn mưa trời lại sáng :purple_heart:

5 Likes

Mai khả năng lau nhà cả loạt bác Ocean ạ,thấy bác Khoai bảo hnay nhiều ANH đc mời lên uống nước chè miễn phí, chuỗi ngày giông bão có lẽ chưa qua :cry:

11 Likes

@Oceanfutureman NLG bác nhận định như nào

3 Likes

Nếu xấu nhất 18.3 thì chắc em chịu được bác ạ. Em chỉ cần ngừng rơi thôi, sideway ở đâu, tbg rồi gấp đôi ở đấy :))) Em cảm ơn bác nhiều. TSC em vào khá sớm đó bác, 21.x thì phải, tbg giờ có lãi rồi ạ.

6 Likes