Phân tích cổ phiếu SIP: Cú huých từ việc mua cp quỹ và chuyển niêm yết. Lợi thế từ quỹ đất lớn, mô hình kinh doanh khác biệt

Công nhận ca này khoai, lái lởm :crazy_face:

Cầm giá tb 135 mà méo biết bao giờ thấy mặt giờ các đồng chí ạ. Nào là cpq nào là chuyển sàn rồi tập đoàn thoái vốn, bánh vẽ thì đầy mỏ còn thị giá thì giảm sml

Thật giả giả thật

Đè sớm thế

Bán mất mọe mấy k rồi, bị nó lừa r

Cổ phiếu tốt, bác có thể tham khảo thêm cổ phiếu CMT của em nhé: Mua CMT - Doanh nghiệp bị định giá thấp - Ban lãnh đạo mua vào nhiều

1 Likes

Chiều tím nhể

Ôm bao lâu nay mới tăng tẹo mã đã bán sớm thế bác. Mai mới bắt đầu mua CPQ mà :slight_smile:

Trả lái mấy ngàn lấy vía, mất mẹ mấy chục củ vs các anh

Cũng phải xuống dần bán kinh quá, ae nào đợi chuyển sàn ok hơn

Thôi em sợ lắm rồi, đu gia tăng 20k 140, tưởng món quà ai dè bóc hộp ra các a lái gửi cho cái bô, cay vãi :hot_pepper::hot_pepper::hot_pepper:

1 Likes

Tại chiều mua, khối ngoại rót vốn chủ yếu vào 3 cổ phiếu là QNS của Công ty Cổ phần Đường Quảng Ngãi với giá trị hơn 4,3 tỷ đồng, ACV của Tổng công ty Cảng hàng không Việt Nam với giá trị gần 3,5 tỷ đồng và SIP của Công ty cổ phần Đầu tư Sài Gòn VRG với giá trị hơn 2,1 tỷ đồng.

Khối ngoại bán ròng rã suốt tháng 9. Hôm nay mua lại có tý tẹo thôi ,cũng k có gì là lạ cả.

Nay pic này im thế nhể ? :grin::grin:

Cổ đầu khấc bác ạ, dgc dpm tây mua nó tăng ce, con này cứ kê rẻ cho tây húp giá tham chiếu, ko hiểu mấy con lái lợn nó nghĩ cái gì nữa

Nay giao dịch đẹp

Các bác cho em hỏi con sida này nó bị sao ấy nhỉ :disappointed::disappointed::disappointed:

nay đầu phiên lệnh mua lớn tới 176k giá 128 thì 99% là lệnh mua cp quỹ được tung đầu phiên rồi bác, với số lượng này thì coi như cơ số cp quỹ nay đã mua xong, lại chờ tiếp sang tuần thôi, ai đặt bán sớm đc giá cao trong phiên
SIP_1

Cho người vào người ra đây bọn củ lìn nó ko cho ra luôn. Đến ạ

Nhìn quả lệnh đầu phiền thì mình có thể khẳng định lái đã gom xong từ trước.giờ thì chuyền tay trái qua tay phải thui. Nhìn quả lệnh thì to nhưng thử hỏi xem có bác nào bán dc giá 128k k? Mình chắc chắn là k