Phân tích kỹ thuật làm giá của đội lái NHA SGR v.v và sự giống khác nhau của SGR và các cổ phiếu trên

,

@adiinvest ơi cụ đi đâu cả ngày hôm nay vậy!!!

2 Likes

Không tách ra được ạ
Cùng 1 thủ đoạn cùng 1 đội lái
Nhưng phải post để cho nhà đàu tư hiểu về hai BLD khác nhau
Họ mới có cái so sánh
Cây ngay ko sợ chết đứng bác lo gì
Sau bai này có khi SGR lên 50 ý chứ

8 Likes

Oke chủ tịch

1 Likes

Vợ kêu sáng nay cấm hêt iphone ipad laptop… bị tịch thu. Ký tên Trùm Sợ vợ

3 Likes

Hay

3 Likes

Cụ nói có phần đúng vì doanh nghiệp chưa có lãi tí gì, các dự án còn dở dang đầy ra các bố cứ đòi giá cổ phiếu đi lên. Cả doanh nghiệp SGR hàng trăm con người làm lồi con mẹ nó mắt ra đến cuối năm với chia cổ tức, đằng này bỏ 1-2 tỉ đòi 3-10 ngày dỡ nhà của người ta đi làm của mình. Sgr-------hàng cấm mua bán

3 Likes

@dnloc83 à, cụ @adiinvest nói đúng em ạ, cứ nhẹ nhàng thôi, giờ mấy bác cao thủ kia hận hực lắm, ghen gét là thói thường tình, em giúp đc nhiều anh em vậy, mọi người đều hiểu, tránh nóng nãy em nhé, cứ bình tĩnh từ từ khoai sẽ nhừ

4 Likes

Em mà dã chơi là khô máu, nó ghét nhưng em đánh cho phục thì thôi. Để lần sau thấy em thi né ra không đụng la phải chạm luôn đáy ạ

5 Likes

Ước gì vợ tui đọc được, với mụ ây tui gì cũng sai hu hu. KTTSV

3 Likes

Cả 2 mã VGT, TNG đều tăng. Cụ thấy target cuối năm nay được 40 không, TNG lên trước nhỉ?

3 Likes

Thôi cụ cụ mà khóc là em khóc theo đấy em cũng như cụ chẳng khá khẩm j hơn đâu hu hu hu

1 Likes

Theo em đc biết thì target đó khá khả quan! Tình hình sắp vào mùa mua sắm lớn nhất năm, các nước eu, mỹ mở cửa trở lại! Nguồn cung dệt may hạn chế do dịch!

2 Likes

Thôi dôn ha ry ko nên xách mé nhau nữa em nhé

1 Likes

Cụ Lộc này không biết có phải là cũ X Hùng tái thế không? Biết dc tí vào thao thao bất tuyệt hỗ trợ room ■■■■ ■■■■ của Mr.Ngọc hầu như ai cũng thán phục và lập room riêng bán mã, cộng đồng f có lẽ một số người biết đến. Từ cái phong cách và hành động và kế hoạch tôi thấy giống nhau lắm, hy vọng ko phải X Hùng tái thế. Còn vấn đề con VCI hay HAX mà tối ngày bác cứ thao thao bất tuyệt tôi thấy có vấn đề, không lẽ trên sàn chỉ có 2 con đó tốt sao? Thằng tài xế chỗ tôi còn ăn được từ 39 đến 90. Riêng khoảng anh này tư vấn cp nhìn sơ 30 giây phán cổ này tốt, cổ kia xấu là ko thuyết phục vì để biết được nội tại DN thì phải cần nhiều thời gian nghiên cứu. Tôi công nhận anh giỏi thật nhưng chưa tới mức độ như thế, anh làm ở quỹ ăn deal 20% ah, tôi nghĩ cũng ko ở tầm đó vì vai trò của anh ở quỹ cũng chỉ là nhân viên phân tích thôi không tới lượt dc quyết. Mn khi đầu tư thì cũng hãy cố tìm hiểu thêm và hoàn toàn ko giao phó số phận và tiền của mình, của vk con mình cho người khác, một cổ p ko thể nào lên mãi, lên mãi và sẽ có lúc chỉnh. Tôi thấy mấy nay lên tạo thanh thế quá mức rồi bày ra siêu cổ xong bán mã với số tiền lớn là chưa teong sáng lắm. Từ 2020 đến nay trê thị trường có bao nhiu mã ăn bằng lần , 3 4 5 6 7 lần, ko biết anh L mua VCI từ giá nào hay là đu đoạn giữa 60 70 lên dc đoạn này thì tự xưng bá xưng vương. Dù sao cũng cảm ơn anh L đã có sự nhiệt tình và hy vọng a L ko phải là anh X Hùng tái thế. Vì X Hùng hiện nay rất thê thảm

7 Likes

Giờ anh em nghĩ cách làm thế nào để nhờ các bác cao thủ nhiều tim tư vấn cho a em con hàng ngon kiếm tí cơn cháo chưa dịch bệnh kho khăn lắm, bác ăn nào

1 Likes

Tôi chả biết ông bác nhác tới là ai luôn

3 Likes

Thôi cụ ạ, nhơ VCI, HAX mà anh em tôi kiếm đc tí cháo đấy

1 Likes

@namelesss có tham gia tí nào siêu cổ HAX VCI ko đấy mà thấy im thế =))))))))))

1 Likes

Bác cứ thực tế đi đừng hô hào xách mé

1 Likes

Ủa, em xách mé gì cụ ạ! Em chỉ nêu nguyên tắc ndt kể cả mới cũng nên tìm hiểu dn trước khi xuống tiền chứ kp là chăm chăm nghe ngta nói này nói nọ! Hay là cụ là lái nên nhột ạ!

1 Likes