Phân tích kỹ thuật làm giá của đội lái NHA SGR v.v và sự giống khác nhau của SGR và các cổ phiếu trên

,

Ae cứ bình tĩnh đang dịch covid-19 không nên tiếp xúc gần. Nhập trại cả lũ đấy. Ở nhà chém gia lô là đc rồi

1 Likes

Thôi bác khuyên anh em về nhà đi ạ. E cũng có ít TNG, chẳng lẽ qua giao lưu :smiley:

1 Likes

Tao á, tao xloi mày, tao đơn thân quen rồi con dog ạ

Ô nhập hội đi em. Bên anh vui lắm

1 Likes

Thấy im lắm, hay đi gặp nhau thật bác nhỉ…

1 Likes

Làm vài trăm K sgr 5 năm sau đổi đời đi bác. Sgr-------hàng cấm mua bán

1 Likes

Nhà chú ngay đầu ngõ đúng ko, đi từ đường Tôn Đức Thắng vào à?

Bái phục bác cả kĩ năng trên sàn lẫn dưới sàn ạ

hình ảnh

1 Likes

Bỏ xừ ông ấy dân thủy lục chiến đó, h thế nào à em?

1 Likes

Hàng đang giai đoạn mới nhu nhú gái quê 16 tuổi ngon thế này mà các bác cứ cá trê là sao?

1 Likes

Thôi để anh thử xem. Ông này nóng tính cũng xỉa anh như chơi ấy! À vợ anh dân Văn Chương chính gốc đấy

2 Likes

Tôi mới xphat, tầm 2h sau trên hn, tôi xem nó xiên tôi ntn đây.

Thế này nha @chubodoi, @thichduthu: gặp nhau uống bia, đàm đạo chuyện cổ phiếu thì được, chứ đừng vì 1 chuyện nào đó ko liên quan đến bản thân mà làm tổn thương thân thể của nhau

6 Likes

Mai lên báo đấy các bác, nhập trại cả f247 bây giờ. Xúc SGR cơ hội đổi đời xong đi chén … thích hơn là đi đếm kiến

1 Likes

Chuẩn bác, nhưng em vẫn chờ, số 2 ngõ Văn Chương Hà nội

2 Likes

Các bác căng quá, quan điểm khác nhau thôi. Đều là người lăn lộn với cuộc sống mà sao dễ kích động quá.

1 Likes

Tôi đã nói xuất phát điểm mấy cuộc cãi cọ gần đây đều khác nhau như 2 đường thẳng song song, ko bao gặp. Vậy cãi nhau để làm tổn thương danh dự, thể xác của nhau làm gì

Ngồi nguyên đấy, mày k xiên tao mày phải quỳ trc mặt tao

Gặp nhau xong xỉa nhau à? Chết là hết hay nhập trại vì 1 chuyện vớ vẩn

1 Likes

Chú nín để nghe anh nói