Phiên mai 17/1> múc xúc cướp

, , ,

Sau 2 ngày nghỉ cuối tuần để các Fo, f1 ngẫm lại những cú lừa của THM, Cu quyết…và vụ rút phích> Họ đã bình tâm trở lại vì đã hiểu nếu ko làm vậy các Bigboy, Tinh anh, Tinh em hay tạo lập, lái bò lái trâu lái lợn…ko thể múc dc cổ giá rẻ. 1 khi các Fo đã bình tĩnh trở lại thì ai ra hàng sẽ mất hàng vậy thôi…Mai lại mút chỉ ae nhể…

29 Likes

mở bát

Vẫn bình tâm và mút chùn chụt luôn anh ơi :kissing_closed_eyes:

2 Likes

Cụ đạp gần nhất cách đây gần 2 tháng Gex về 36, HBC về 25, PVD 25…cú đạp này các cổ đã tạo đáy cao hơn trước rồi…Gex:40, PVd;31: HBC ; 30> Có vẻ như là thay vì sợ hãi lướt lát bán non chỉ bổ béo cho Lái> Ta cứ ôm chặt hàng bất chấp mọi biến động VN thì vẫn hay hơn nhỉ???

10 Likes

2 ngày cuối tuần là đủ để f0 củng cố lại bộ óc của mình. Ngày mai á ?? Múc húc xúc đúc

2 Likes

sau mỗi cú đạp tôi vẫn ko bán cổ nào> TTF Gex HBC PVD…vẫn ngày 1 tạo đáy mới và luôn cao hơn đáy trước> có vẻ cảm xúc bị chai lỳ mới chống dc ngoại xâm và thập diện mai phục…

10 Likes

Hiệu ứng quân cờ Đô Mi Nô chấm dứt thôi ae nhể…

5 Likes

Sự hoảng loạn của đám đông có tính nhất thời, khi mọi com tim đã củng cố trở lại thì thôi ko bán nữa lai quay sang mua…tuần tới tiền thưởng, quyết toán, tiền xyz lại về…mà có tiền lại chỉ nghĩ đến cổ phiếu thôi nhỉ

12 Likes

ae nên nhớ gủi tiết kiệm ngân hàng lãi 1 năm chỉ 5,6 phần trăm 1 năm, thua hẳn 1 phiên ce của TTF

3 Likes

Sau mấy lần chỉnh đến nay, vờ ni đã có bề dày 1400. Dẫu sao, em vẫn cảm ơn lái đò đã cho em lên tàu ạ :blush:

1 Likes

Cướp thôi các bác ơi. GEX còn quá rẻ kk

2 Likes

Nhờ ơn các anh ấy em lại múc được đống cổ rẻ :))

1 Likes

Xúc full thứ 6 rồi! Lại phải cướp nữa ah Ad?

1 Likes

có tiền lại cướp. cướp nhanh sẽ có lợi thế

4 Likes

Thế em full cổ k còn tiền thì làm j hả a :rofl::rofl:

1 Likes

ngắm

3 Likes

Rạ vâng. Em ngồi nhìn các e ấy nhảy múa vậy. :relieved:

3 Likes

Em full MG, tất tay giờ ngồi ngó cùng chị. Có vẻ sau khi đổi ý định nhảy cầu, anh ấy phấn chấn hẳn.

1 Likes

Thế cũng hỏi.
May anh @Vu_hung hiền,
Ko mắng cho đấy.
Ngồi yên nhìn
Cấm động đậy,
Nghe chưa.
:rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Full margin hả?? Mn giỏi ha, mình hok biết dùng mg cũng k dám dùng lun ý :pensive:

3 Likes