Quá sốc! một đại gia đã nhảy cầu rồi :(

,

nó chỉ là mua đắt cái nhà thôi. nếu giá giá x10 thì bạn vẫn giàu. bạn coi nó là đống giấy thì bạn nghĩ thế. còn đại gia họ nghĩ là tài sản họ giữ kĩ lắm

7 Likes

Để lỗ 60% tự hào cái đéo gì ngu bỏ mẹ

1 Likes

những thằng kêu khóc mới là thằng nguy hiểm đó. lúc nó ăn 10 lần 20 lần nó đéo báo cho bạn đâu. nhưng lúc nó lỗ bằng cái móng tay nó kêu khóc :slight_smile: lúc tất cả ae đái ra quần hết là lúc nó tung kiếm định giang sơn đó! còn cái thể loại lãi gãi ghẻ 10-15% xong khoe loạn lên thì chỉ 3 hôm là ăn cứt thôi.

1 Likes

TRẬN XÍCH BÍCH CÀNG NGÀY CÀNG GAY CẤN, ACE GIỮ VỮNG TRẬN ĐỊA!!!

1 Likes

ace cứ ngồi im đúng mỏ vàng là giàu. đi đâu loanh quanh cho đời mỏi mệt!

1 Likes

Thế cổ nào ko rác bạn ví dụ cái

gà t+, chiên za lướt ván… chộp giật 10-20% mở mồm ra cứ kêu đầu tư, còn các ae đầu tư vài năm toàn x10;x20x hàng trăm lần lại bị chửi là đầu cơ. đúng là thỏa mãn lũ nghèo và ngu là việc cực khó. nhiều lúc thấy thương đội A7 dạy gà bắt gà giàu nhưng nó lại thích nhảy vào nồi lẩu :((

2 Likes

trình độ của thái chạy bộ và học trò chỉ là trình của sinh viên tài chính năm t1 t2. trình độ đó đánh ck chỉ ăn đc 10-15% nhưng dính vài đợt chỉnh sâu thì nhảy cầu cả lũ. đầu tư suốt ngày hóng donald trump đi ỉa chảy và tập cận bình đau bụng … putin xem tiktok… thì chả ai giàu đc cả. kiểu đó a Vượng phải bán công ty 50 lần rồi.

1 Likes

Con thần kinh này. Bố gọi công an gô cổ mày vào bây giờ!

thằng con lợn nhìn mặt ngu đần như 1 con dog rẻ rách mà đi chê ng khác,bố ỉa vào bàn thờ con mẹ mày

Định không thèm trả lời, nhưng thôi quay lại hỏi bác vài câu. Năm 2020, quỹ, cty ck tay to tay nhỏ các kiểu chắc nhập trại tâm thần hết rồi hả bác ? Bác chỉ giúp coi lúc đó ai không lỗ 60% ? Nhưng đó là cái hay của TTCK, bác cầm vài tr bác chê người khác ngu, quỹ nó ôm cả mấy tỉ đô, chắc nó treo cổ hết rồi ?

1 Likes

Sao ko hỏi anh ý múc gì, để ae vào cứu :grin:
Ceo, dig, hay L15"4

Đây là thuyết của bọn mày. Vừa ăn cướp vừa la làng. B lạ đéo cái trò mèo nhà mày. Về mà lo múc xúc lại chỗ cổ sọc bố đê để mà trả kho ko kho nó rỡ nhà mày. Ăn cướp ăn trộm nó quen rồi hả. 11 cây vẫn còn sọc thì mày khôn 9 trận 1 trận ngu này là mày nhảy cầu. Kakaka

khịa quá gắt :sweat_smile:

1 Likes

mấy thằng ngu và láo đọc bài này cho thông não rồi kiếm tiền: Ae đang thua lỗ sấp mặt vào đây! ae sẽ đổi đời nếu đọc kỹ

lừa hay ko thì ae tự phải biết. cả đời chú m đã ăn đc con nào bằng lần chưa? ngu thi đọc kĩ bài trên cho a

NHỮNG ĐỨA VÔ ƠN: ăn được một miếng thì nâng lên tận mây xanh, thậm chí ăn đc x5;x10 thì ko một lời cảm ơn nhưng giảm 10-20% -30% thì chửi cả họ người ta. => lời khuyên cho những thằng như này là về học lại đạo đức lớp 1. các thầy dù có dạy cùng 1 bài thì sức tiếp thu của mỗi đứa khác nhau có đứa ăn đc đứa ko? ngu hay giỏi là do độ tiếp thu của chúng mày. còn thầy thì cũng phải chọn thầy mà học. học thằng ngu thì sao giỏi đc. điển hình như Thái dúi, long phân…ko có thực chiến chỉ giỏi võ mồm làm youtube phân tích 3 thứ linh tinh thầy giỏi thì tự đi mà tìm hiểu mà học thì cho đàng hoàng đừng có mà ăn cháo đá bát. chưa ăn xong bát cơm đã ị vào đó mai ăn tiếp.