Quay tay!

Thưa bác tôi thấy mọi ng vẫn đang vẽ, trc mắt 100/ cp, tiếp theo 200 ….vvv……

1 Likes

Khà khà,em huỵch toẹt quá :joy:

Ck hay BĐS đều bị chi phối làm méo mó từ hiệu ứng đám đông và đó chính là bản chất thật của sự việc e ạ.

3 Likes

em nói đúng mà ,đất bán gần 300tr mà ghi có 30tr,tiền ngoài là tiền chênh

1 Likes

qua dịch lại về với bds thôi đại tướng ạ

1 Likes

nhưng có 1 cái ko gian dối được là bds kcn,ông cho nước ngoài thuê giá nào là ông phải ghi đúng giá.Theo em ăn theo đầu tư theo cái này mới lãi to đây này.Nhìn nó cho thuê mà mỗi quý lãi cực to,ko như mấy bố làm bds ,giá 1 đằng ghi 1 nẻo

2 Likes

Mấy ô bé bé làm liều thôi anh, dự án lớn k dám làm thế đâu!

1 Likes

Bác đúng dân bđs xịn, nói ra những việc của người trong nghề. Ghi giá thấp trốn thuế, bù chi phí chạy dự án, tuồn lợi nhuận dưới hình thức bán cho cty sân sau rồi mới bán ra thị trường đúng giá… ghi đúng đủ chẳng thằng nào dại mà làm. A Còi là ví dụ cụ thể nhất đấy thôi.

2 Likes

Uh về với nghề chính ok đó e

Ối a QC là gái già lắm chiêu mà :joy:

1 Likes

Hôm nay dòng Vin ,bank dự sẽ chuyển mình.

1 Likes

chÀO GIA ĐÌNH Rồng to rồng bé! nay ta xem VNI quay tay và có quay xe phút 90 k nhỉ. e dự kết phiên xanh

1 Likes

xanh đẹp

1 Likes

e đoán tháng 09: thép chứng bank"))) cố lên các em ơi

1 Likes

nhà ta thống nhất: xanh miên man a nhé

1 Likes

như màu áo chú bộ đội nhé

1 Likes

Hôm nay sẽ có giằng co cực mạnh trước kỳ nghỉ lễ.Không như những năm trước dòng tiền thường bị rút ra trước lễ, nhưng năm nay do tình hình dịch bệnh nên dòng tiền vẫn nằm trong TT và đợi điều chỉnh giá ngon xuống tiền.Sẽ có những cú quay xe rất gắt trong phiên.Nhưng đồng ý với bác là xanh nhẹ. Have nice day

3 Likes

xin lĩnh chỉ!. múc

2 Likes

Mút :joy:

1 Likes

ok a rồng. mã ngon cứ múc, mã yếu kém loại. tỉa cổ nhặt sâu. :relaxed:

2 Likes