Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Em thấy gần ngày trả nợ ngắn hạn các cp thường đánh lên. Anh thấy điều đó có an toàn để đầu tư cp không a

3 Likes

Đó là các bài để đáo hạn, nên cần có hiểu biết đầy đủ nếu tham gia để tránh bị đè cắt lỗ. Cờ bạc ăn nhau về sáng. :grin:

18 Likes

Vâng

2 Likes

bác BN cho em xin tranh DXG với ạ

3 Likes

Chúc A Nam cuối tuần vui vẻ, an nhiên!

5 Likes

Xét cho em trường hợp khả quan nhé, còn trường hợp đã hoàn thiện sóng 5 và khả năng vào sóng chỉnh tích lũy thì em tự thực hành và quan sát được.

Theo mô hình xanh lá cây thì hướng khả quan có target khu 60k. Theo đường màu hồng thì bước giá đầu tiên là 19 giá, bước giá thứ hai là 24 giá, vậy nếu khả quan, bước giá thứ ba có mục tiêu 19-25 giá. Nếu vậy mục tiêu sẽ trong khoảng 48-53. Khi đó nó chỉnh về 38-41 mới lên mục tiêu 60k theo 2 lần trước chỉnh về fibo 0.5.

23 Likes

Bác BN cho em xin nhận xét về con Hut với ạ. Thanks bác nhiều ạ!

3 Likes

Con này tăng nóng, có nhiều rủi ro không lường được, như gần đây nhận định, giao dịch theo xu hướng thôi, hỗ trợ xa quá MA9 tuần tận 28. Mục tiêu khu 55k.

11 Likes

Dạ.e cảm ơn bác.Chúc bác cuối tuần vui vẻ ạ

2 Likes

cảm ơn bác BN

2 Likes

Cứ theo dòng tiền mà vào. E cũng k để thông tin làm lạc hướng của mình

3 Likes

B xem dòng tiền ntn vậy :joy:

1 Likes

Anh Nam cho em xin nhận định em này với ạ

1 Likes

Em muốn anh dự đoán gì? Không đủ dữ liệu, anh không phải siêu nhân. Nến giảm xuất hiện khi gặp đỉnh cũ, khả năng phiên tới giảm tiếp.

11 Likes

Vol hôm thứ 6 đợt biến với cây nến đỏ thế này theo anh là như thế nào ạ?

1 Likes

Thì anh nói rồi, nến giảm sau nến doji, xác suất giảm tiếp cao hơn tăng giá.

9 Likes

Em cảm ơn anh nhiều

2 Likes

Xem đỉnh cũ là nến búa ngược, sau đó là nến giảm, xác nhận xác suất cao đảo chiều giảm.

7 Likes

Vậy là nên thoát hàng ra anh nhỉ? Em cảm ơn anh đã nhận định ạ

1 Likes

jvc đoạn này đang có media các kiểu đó anh nam . mã này không an toàn .

2 Likes