Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

16 Likes

20 Likes

16 Likes

https://www.gso.gov.vn/du-lieu-va-so-lieu-thong-ke/2022/03/bao-cao-tinh-hinh-kinh-te-xa-hoi-quy-i-nam-2022/

19 Likes

anh Nam ơi, anh cho em xin điểm vào mã HDG với ạ :slight_smile:

4 Likes

Không có điểm mua hiện tại. Có lẽ nghe đâu đó về việc quy hoạch điện + vốn đầu tư vào điện nhiều. Vấn đề để ra sản lượng không thể nhanh chóng được. Mục tiêu gần 85-86k nhưng không biết nó sẽ bò được tới không.

14 Likes

em cảm ơn anh ạ :slight_smile:

3 Likes

@anhcom56 có kịp đọc không mà like nhiệt tình thế? :star_struck: :star_struck: :star_struck:

9 Likes

Ko kịp. :upside_down_face:

3 Likes

Chắc chưa ai kịp xem luôn a Nam ơi…hiuhiu

4 Likes

Hi, đang mải have lunch ngó lên đã thấy clear mất rồi. :sweat_smile:

5 Likes

hihi em đã xem dc

4 Likes

Em cũng like ai đồ của em thôi, viết gì cũng like :heart_eyes:

5 Likes

Tim rồi nhé.
HDG mình mới vào tuần trước, mai mới về.
Để xem nó bò lên mốc 8x ko nào. :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

5 Likes

Vâng thưa bác em ko bao giờ dám nghĩ tạo lập thua… chỉ là quan tâm ý trí tạo lập đang muốn làm gì cho giai đoạn này để dựa theo mà sống thôi …. Theo cá nhân thì em nghĩ tạo lập sẽ đi theo hướng của ng làm chính sách vì ttck là phản ánh phần nào chính sách … còn các yếu vì sao thì nói đã nói rất nhiều dịch bệnh chiến tranh lạm phát là những yếu tố …

Em vẫn bảo lưu ngành nhận được lợi nhiều nhất từ chính sách là đầu tư công …

4 Likes

@TunDc ổn với TNG chứ? Quyết định ra sao rồi?

10 Likes

Anh có thể xem qua giúp em REE và OCH được không ạ.

3 Likes

Em đang nghỉ ăn trưa, thấy bác hỏi em là ngừng đảo mì tôm. Qua em ra 50% rùi ạ (sắm dc đôi giày), giữ lại 1 ít cho đủ cái máy lọc ko khí, em cân ra vậy Bác Bạch Nam thấy ổn ko ạ?

3 Likes

Nay dòng tiền chảy sang các dòng penny , nó lại tạo cái bẫy ngắn hạn chết chóc.

5 Likes

Anh Bạch Nam ới, đi tong nửa cái máy lọc không khí của em rùi. ^_>

3 Likes