Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Ok minh chi muon noi doi dieu nay: Trong uptrend, tat ca song chinh deu la ABC, cac ban can phai nhan xet nhip chinh co di dung huong ko? Spx thi ko con the noi la chinh ABC nua ma da vao song 3 chinh roi. VNI van chua vao hinh dang song 3 chinh. Mot khi nhan ra thi qua tre vi da giam se rat nhanh va tham khoc. Co nhung thu khac, cac ban co the quan sat, nhu hom nay mot minh HOSE da co 116 con sang, nhung con nay dau phai co phieu nong, ngay ca nhung con FA tot cung van sang, day ko phai la margin sell nua, ma theo minh nghi nha dau tu lau dai, chot loi vi ho thay rui ro lien ket giua cac thi truong. Minh da thanh ly tai khoan tu 7/1/2022, va cho toi hom nay van chua he mua mot ma nao. Vi minh cha thay ly do gi de mua. Dau tu thi dung de thi truong ep buoc minh mua. Cu tu tu khi nao on, giau hieu tao day ro rang thi hay vao. Cac ban phai phong thu thoi, dung nghi toi bat day nua.

44 Likes

tức là theo chart này, thị trường khả năng về 1325_1375 điểm ạ anh ơi

Rất buồn là mấy phiên vừa qua vẫn thấy hô hào bắt hàng nóng chú ạ!

6 Likes

Mai mốt mà thủng 1390 là cháu xóa app qua tết chú ạ. Ăn tết với gia đình, xem đầu năm khả quan hơn không.

2 Likes

Cảm ơn chia sẻ hữu ích của chú

máy bay không phải HVN đâu bạn :smiley:

3 Likes

thế em đi nạng rồi

thế nó là con gì ạ bác ơi

Ôi vãi cụ. :rofl:

em mới chơi 2 tuần hơn. hóng là chính. đã biết gì đâu

Mà biet đau dc, có khi nay bắt HVN v
Trúng đáy đó lại là may mắn cụ ợ. :crazy_face:

1 Likes

ca lờ ép đó thím

1 Likes

A R nói máy bay chứ ko nói hvn

1 Likes

🥲😭

bác hiểu nhầm mã rồi lại nói nthe, thật làm cho mn đọc thấy đau lòng cho a cả nhà em :frowning:

4 Likes

tử tế nghen???

2 Likes

thôi lỡ thì đẻ. nay cả tt sàn. em ấy xanh là đc rồi. ko sao. hóa ra anh R bảo KLF. hi vậy để em tìm hiểu KLf

Mua rồi thì phải lạc quan trong 2 ngày tới thôi. Đâu thay đổi dc. T3 về xem nhu nào rồi hành động. :slightly_smiling_face:. Biet đau đấy.

3 Likes

Cám ơn chú vì những nhận định sâu sắc. Con đọc những nhận định chú viết từ pic a R nhưng cũng vì Tham chú ạ. Tham Sân Si - Tam độc
Nghe lời chú thì đã giữ nguyên lãi rồi . Quá buồn

@Bach_nam gửi:
Mọi người không cần quá lo lắng, sau khi xem xét, Nam thấy khả năng thủng 1400 là xác xuất nhỏ. Vẫn còn nến tháng hỗ trợ uptrend, chỉ khi nào thủng 1390, không đóng trên 1397 mới có thể đưa chỉ số về sâu hơn, tầm 1350-1370. Trong trường hợp lạc quan, nến tuần này đóng trong box 1440-1450 thì uptrend vượt đỉnh xảy ra xác xuất cao hơn. Tất nhiên dạng của nó vẫn có thể chỉ là running flat mở rộng, vượt đỉnh không xa được. Mọi người cần có tỉ trọng phù hợp để tài khoản an toàn và mã nào yếu thì canh hạ nhiều hơn hoặc cắt đi để tránh thiệt hại hơn.

53 Likes