Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Cám ơn a.

1 Likes

bác cho e xin ý kiến con GVR e giá vốn 36.3 giữ tiếp ok chứ ạ. Mấy phiên nay rung lắc quá

1 Likes

Kỹ thuật thì giá có thể lên 44-45, anh có nói cho một bạn ở trái tim xanh lá

7 Likes

Anh bạch nam có thể cho em hỏi Mã ASP đk ko ạ? Em đu từ 15.8 giờ âm hơn 10% có nên cắt để bảo toàn vốn ko ạ?

1 Likes

Còn tiền thì quân bình giá, sợ thì hoà vốn hoặc lãi thì chốt. Không đến mức phải cắt lỗ.

6 Likes

Bạn nhận định ngắn gọn nhưng chắc ít người hiểu bạn đã nói đến vndiamond. ACB sẽ được mua nhiều

https://ftp2.ssi.com.vn/Customers/GDDT/Analyst_Report/Ban%20tin%20ETF/Ban%20tin%20ETF%20-%20Ket%20qua%20thay%20doi%20danh%20muc%20HOSE%20Index_Q4%202021.pdf

3 Likes

Chắc bạn đang lo lắng vì nhiều ổ dịch k rõ nguồn gốc và do di cư có thể gây ra nên mới can ngăn nđt đúng k? Lo nđt bị đánh úp. Phái sinh có thể ổn và chỉ số có thể kéo lên trong tuần này. Nhưng hai ngày cuối tuần ai b đc ra sao? Kq q3 ra nữa… vì vậy b mới nhắc mấy lần chú ý hai ngày thứ 2 là 18 vs 25. Cơ cấu quỹ, áp dụng chỉ số mới.

6 Likes

21 Likes

đẹp quá BN :smile:

4 Likes

Chúc cả nhà danh mục có nhiều con tím như hoa!hình ảnh

7 Likes

Ôi hoa đẹp quá! Chắc chắn em phải là người phụ nữ rất xinh đẹp, nhẹ nhàng và thanh nhã.
:heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

9 Likes

Không nhẹ nhàng hì chỉ thích hoa, cắm hoa … cho zuiTải lên: CFB66EDB-F45A-4A94-9DE3-0A56304BDCD1.jpeg...hình ảnh

6 Likes

Hnay em ngồi yên đây chờ quà của anh Cá này! Anh Cá ăn sáng, uống trà rồi kiếm hoa tím tặng em nha!

2 Likes

nhất định dồi em

2 Likes

Chúc anh Nam cùng các anh chị ngày mới vui vẻ, may mắn và thành công

2 Likes

Chúc anh Bạch Nam và Anh chị em một ngày may mắn, thành công trên TT

2 Likes

Mọi người hôm nay có bắt được ít nào không nhỉ? Chắc đủ quà tặng người yêu quý cả rồi.

11 Likes

Liệu còn chỉnh nữa không anh

1 Likes

Dạ em bắt đuoc ít Anh ạ

1 Likes

Cơ bản suýt đạt mức chỉnh, về tầm 1370 là đẹp, hồi lại hơi nhanh. Giờ thì yên tâm hơn một chút, nhưng vẫn nên đề phòng vì sóng chỉnh không thể nhanh như thế. Họ short đa số nhằm mùng 1 và 15 âm.

Mai đáo hạn hợp đồng nên vẫn có thể nhúng nữa, nhưng cơ bản lực mua mạnh nên không lo lắng lắm. Chọn con để mua vào thôi.

6 Likes