Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

E e cám ơn a.

2 Likes

A BN nghỉ trưa đi ạ. Lúc nào rảnh a xem giúp e con D11 với ạ. E hỏi hộ bạn :laughing:. Trước e nhớ a có nhận định giúp 1 bạn là nó sẽ hồi. Liệu có hồi về đỉnh gần nhất 37 k a?

2 Likes

Vượt qua 32 thì mới mong tiến đến 36-38. Quan sát từng mốc.

9 Likes

Cho em hỏi với ạ. Nếu vượt qua mốc 97 hay vượt cản chéo mới xác nhận xác nhận sóng 3 vậy ạ. Em cảm ơn

1 Likes

Dạ em cảm ơn a ạ

1 Likes

Vượt qua cản xu hướng và giữ được trên đường xu hướng là đã phá vỡ được xu hướng giảm. Sóng thì phải phân tích đầu đủ hơn, quan sát mô hình, chỉ số,… để đưa ra dự đoán.

10 Likes

Dạ em cảm ơn anh

1 Likes

em cảm ơn ạ. em mua ở giá 38-39 định mua gia tăng :grinning:

1 Likes

anh xem giúp em NLG vs IDC vs ạ

1 Likes

NLG chưa có gì thay đổi cả, IDC cũng vậy. Mới nhận xét tháng 1. NLG xu hướng tăng lại và nó tăng chậm đang xu hướng thử thách tiếp 57-58. IDC vượt qua được khu này, thử thách khu 80. Mua mới thì rủi ro.

12 Likes

Nhắc lại nếu em không tìm lại được, mô hình NLG có thể đạt ở 8x, cần quan sát hồi phục như thế nào và nghiên cứu nội tại để có mục tiêu phù hợp. IDC anh có nói 64, xấu về khu 55 - nó đều diễn ra bởi có thể thông tin nội gián về kinh doanh. Sóng IDC lên cao rồi nên chỉ xem xét nó hồi, chưa thể xem xét đến vượt đỉnh. Quan sát từng mốc một.

13 Likes

idc về các vùng anh bảo em cũng có chia ra mua tbg

1 Likes

@Bach_nam tuyệt vời a à.

1 Likes

Anh @Bach_nam cho em xin nhận định DLG. em cầm khá lâu rồi. Cơ hội đi xa lên 18-20 ko anh. Tks anh

3 Likes

Xem nội tại của nó để kỳ vọng, đừng kỳ vọng cao quá. Mô hình nó anh đã nhận định từ chủ đề Trái tim xanh lá, mục tiêu về mệnh.

Hiện tại đang không nên mua mới, đang giữ thì theo dõi và hành động tùy theo kế hoạch bản thân. Phá nến giảm tuần 24/1 tức đóng trên 7.5 mới có cơ hội tăng tiếp theo.

17 Likes

A nam cho e xin nhận định về GEX và BID thời điểm này với ạ!

1 Likes

Gex đảo chiều tăng nhưng dự đoán nó sẽ dạng tích lũy, vượt 44-45 thì có thể lên 50 là cùng.

BID đang tìm đáy chỉnh tích lũy ABC. Có thể khu 40-42, sau đó hồi lên đỉnh gần đỉnh và chỉnh về khu 40. Tiếp theo phải xem sóng chạy. Nếu bạn theo dõi thì mình nhớ có nói cho một bạn đợt 20/1 là đến điểm chốt lời.

18 Likes

13 Likes

Vâng e cám ơn a đã chia sẻ

1 Likes

A Nam xem giúp em chiều mua VHG với ạ.

1 Likes