Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Em muốn mua nó vì cái gì? Anh khuyên chân thành, chơi nó thì chơi vui thôi.

Nó đang hồi phục nhưng chưa xóa được nến giảm. Cần vượt 10.2-10.6 để xác định tăng tiếp được. Xấu nó về khu 5 khu 2.5, có sợ không?

13 Likes

Dạ em cảm ơn a nhé ạ.

1 Likes

Đánh hàng kiểu như này phải chọn lúc thị trường ổn định tạo đáy và xu thế đi lên trong tương lai. Lúc đó gom dần đợi thời cơ tạo sóng. Nhưng khi chơi hãy cân nhắc kỹ tỉ trọng. Giờ không phải lúc chơi dao.

22 Likes

Cảm ơn anh. Mốc 7.5-7.6 tuần này khá quan trọng anh nhi? Ko vượt được chứng tỏ lực mua đuối quá. Lái bỏ sòng rồi :sweat_smile:

3 Likes

Dạ e tính vô nhanh ra nhanh, mà nghe a nhận định nên em suy nghĩ lại dồi. E cảm ơn a nhiều ạ:grin::grin:

1 Likes

A cho e xin nhận định ỊJC nhé, đang sẵn hàng ah

1 Likes

:+1:

3 Likes

A nam có nhìn nhận gì về View thị trường chung k , e thấy dòng tiền nhảy nhanh thật.

4 Likes

Đóng trên 30.8 có cơ hội thử thách 32.8, đóng trên 32.8 có cơ hồi test đỉnh, mô hình có thể đạt 40k nhưng nên chọn an toàn. Lái đánh lướt T0 nên hơi nhây. Thủng 27 thì có thể xuống thấp hơn, mốc này khá cứng nên cần theo dõi.

16 Likes

Cơ bản không đánh lên lúc này thì đánh lên lúc nào nữa? Binden - Putin gặp nhau, ít nhất có thể tin chưa có gì đột biến sớm để tác động, kết quả quý 1 có thể ma số liệu vì không gặp kiểm toán… Nói thế không có nghĩa là không có sự phòng thủ, chỉ cần chọn đúng, bớt tham, chắc khó lỗ. Trường hợp xấu thì theo các nhận định các mốc.

46 Likes

Thank kiu anh :smiley:

4 Likes

Giờ e đã hiểu tại sao a nói đến tháng 7-8 , lại hiểu thêm 1 ý nữa

3 Likes

Ôi tt bay nhanh chiều nay the này còn test nữa ko a nhỉ , tk sắp được về bờ rồi

2 Likes

Mình cũng hóng theo

2 Likes

Nghe a nam nhân định nhiều khi tâm lý vững lắm, có thể ko lãi nhưng sẽ bớt lỗ, ai giỏi thì vẫn lãi ah

9 Likes

Một Topic chất lượng này mà ít ae tham gia ghê

16 Likes

Bác @Bach_nam thực sự nhiệt tình. Chỉ là những người mới vào chưa biết đến để được hỗ trợ!

9 Likes

Hát lên nào để ngày mai tươi mới hơn :+1:

8 Likes

Mọi người vô đọc thôi bác, pic chất nên kén người đọc. Píc phải ối giời ơi, khủng khiếp, nhân x lần, siêu cổ … mới lắm comment

9 Likes

Đúng là vào pic là phải đọc đi đọc lại rồi ngẫm nghĩ, mở rộng tầm nhìn nên nhiều người không đủ kiên nhẫn. Riêng e thì rất cảm ơn những chia sẽ và dẫn dắt của các cao nhân. Khổ nỗi đi theo đọc và học cũng hết mất ngày :slight_smile:

5 Likes