Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Vậy mới cần nhiều bạn vào đọc để tranh va phải cạm bẫy kk

7 Likes

thị trường muốn đi lên phải sw tích lũy, kiến thức cũng vậy, nó phải có thời gian ngấm. Khi ngấm đủ sẽ chuyển hóa thành hành động, hành động đúng thì có quả ăn. Tiền kiếm được chỉ là kết quả của cả một quá trình, bác nào vô ăn bằng lần mà đầu vẫn thế, hỏi được vài mã ăn được vài lần rồi cũng về mo.
Mỏ vàng trên F.2 4 7 không phải là phím hàng, phân tích tt mà là chia sẻ kiến thức của mấy bác cao thủ, học được 3 phần không lo chết đói.
Cảm ơn bác chủ nhà @Bach_nam

17 Likes

Văn phong bác nam chứa đựng sự chín chắn từng trải, nó đôi khi cần một người đọc cùng tần số một chút, không là không đủ kiên nhẫn đọc hết gần 3K comment vì có thấy phím hàng gì đâu toàn kiến thức khô khan.

9 Likes

Khi cú sập hoảng loạn , a nam đã xuất hiện để trấn an nhiều Fo , Rất trân trọng và tôn trọng.Cá nhân tui cũng học đc ít nhiều.

16 Likes

Vào đọc trao đổi thì ok. Thấy nói nhiều chuyện quá topic sẽ rất loãng

11 Likes

Cái cần học vẫn phải bằng thực lực cá nhân. Nhưng có người dẫn dắt kèm cặp và định hướng chắc chắn sẽ tiến bộ. Bác nói đúng suy nghĩ của em. Đúng là nếu mình không cố gắng thì chỉ một vài cú sảy chân sẽ làm thiệt hại lớn thực sự.

3 Likes

Bạn nói đúng. Khi hoảng loạn thì sai lầm sẽ nối tiếp sai lầm. Nếu không có những người kinh nghiệm chỉ đường thì f0 rất dễ lạc lối. TT khắc nghiệt và nó không có tình thương. Sẵn sàng vặt lông nhưng ai đang mơ màng trong men say chiến thắng, hoặc là hù doạ những kẻ đang hoảng loạn. Mình cũng rất trân trọng những người như bạn BN đã sát cánh cùng f0 trong những lúc khó khăn này.

8 Likes

Bác nói chuẩn lúc bị đẩy xa bờ không lo tài khoản mất bao nhiêu mà lo không biết rồi sẽ đi về đâu. Một câu trấn an của các cao thủ a e mới yên tâm nắm giữ

7 Likes

Em đã từng trai qua cảm giác chán chường, bay hết 1/2 tk vì nghe topic hô hào trên này, và mình chưa đủ minh mẫn phan biệt cty nào làm ăn thật và giả để nắm giữ, đầu năm 2020 là một hoảng loạn nếu ước gì gặp A bạch nam sớm sẽ biết chút kinh nghiệm và hướng giải quyết tk của mình… sự hoảng loạn tạo cảm giác sợ hãi chán nản của f0, nếu ttck như sự lừa đảo,cờ bạc.,. Bảo bản thân rút hết chấp nhận lỗ coi như bài học quá đắt… Rồi tâm lý vấp ngã chỗ nào phải học hỏi và đứng lên chỗ đó đã tạo 1 bản lĩnh lỳ đòn hơn, tĩnh tâm trước những mã hàng mình chọn hơn thì sẽ giúp được trái ngọt …. Fo ai vào tháng 11 đến giờ chắc cũng rút ra nhiều bài học thêm nữa rồi . Mong anh Bach nam nhiều sức khoẻ để có thể xuất hiện đúng lúc chỉ bảo cùng anh em

16 Likes

F0 mình thường là mua trước rồi nghĩ cách xử lý sau, còn các bác cao thủ thì làm ngược lại nghiên cứu rất kỹ rồi xuống tiền và đã xuống thì có phương án xử lý cho mọi tình huống.
Cảm xúc F0 phát sinh khi tt biến đổi, còn các bác cao thủ là kế hoạch thực hiện khi tt biến đổi. → bảo sao F0 mới vào kiểu gì cũng lỗ, mấy bác ăn may lãi lúc đầu chủ quan sau này sẽ còn mất nhiều nữa.
em cũng gà F0 lúc đầu cũng như bác, tt chỉnh trong đầu chỉ nghĩ đến bán bán bán để đỡ mất tiền (nhưng thực tế bán để thoát nỗi sợ hãi của bản thân, gồng lỗ lâu rồi mà :grin:)

6 Likes

Hom nay tt ukraine ma ảnh hưởng den tt vietnam, đung la buồn thật, mới nhìn thấy bờ giờ dạt đi xa

3 Likes

Ngồi đánh giá xem nó tác động như thế nào đến chính trị và kinh tế Việt Nam. Không có nhiều, vậy lo lắng vô nghĩa. Chúng ta chơi với Mỹ, Nga, Nhật, Trung Quốc, Ấn Độ,… Chúng ta chính trị ổn định thì kinh tế có cơ hội phát triển cao hơn khi các khu vực bất ổn chứ?

33 Likes

Nay phải tranh thủ nhặt chứ, nội tại dn không đổi, đất nước đang mở cửa, kt đang phục hồi, chuyện nc nào nc đó lo thôi.

2 Likes

Chú ý chọn mã và phân bổ cẩn thận để luôn ở trạng thái an toàn và có lợi nhuận.

28 Likes

1 idcer chia sẻ. :joy:

3 Likes

:+1::+1::+1:

1 Likes

Mình nghĩ đây chính là cơ hội cho TTVN. Thế giới bất ổn trong khi VN ổn định. Vậy thì mình càng có cơ hội phát triển chứ nhỉ. Vì ổn định thì sẽ thu hút được vốn đầu tư của nước ngoài, nó đánh nhau thì nhu cầu nhu yếu phẩm sẽ tăng, mình càng bán được nhiều hàng (Duy nhất cái dầu mỏ thì trước nay nó vẫn biến động thế rồi). Vậy TT mình sẽ tốt hay xấu. Chẳng hiểu sao mọi người lại hoảng loạn.

2 Likes

Cứ canh chọn hàng sẵn co lươt t0 để hạ giá vốn a, hàng chủ đạo năm 2022

1 Likes

Lướt T0 cần có thủ thuật, đừng dại vào khi vừa giảm một ít đã vào bắt với hi vọng lướt T0.

23 Likes

Nếu coa nút khóc e sẽ bấm ngay, cái vụ lướt t0 nó hên xui đối người mới lắm a , cái dạng tâm lý thấy chạy sợ mất, thây giảm sợ ko mua đo a ah

3 Likes