Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Khu đỉnh đang có chính là mục tiêu cả TA, FA 2022. Rủi ro lớn nhất với DPM là bị giảm giá để hỗ trợ bà con và bảo dưỡng. Vậy vùng mua 2022 khu 36-40.

16 Likes

Morning pic a BN ạ :relaxed::relaxed:

3 Likes

Khi thủng 12-13 thì xu hướng tăng giá mới có thể mất đi. Mã này không dành cho người yếu tim.

21 Likes

Chào buổi sáng a Nam ạ. A ơi, e thấy thị trường Mỹ giảm sâu, giá dầu cũng quay dầu giảm sau khi tăng nóng 3-4%. Nếu lo ngại chuyện Nga Ukraina thì diễn biến dầu và Dow jone thường sẽ lệch pha chứ ạ. A có thể cho e xin quan điểm chuyện này và tác động đến Vni trong ngắn hạn được ko ạ?

6 Likes

Khi nào DJ về 25-26k thì lo lắng. SP về 3,4k thì lo lắng. Vận động dầu và chứng khoán đâu nhất thiết phải ngược pha?

20 Likes

Dạ tại e đang thấy vấn đề nổi cộm là chuyện chiến tranh. Hôm qua dầu Brent có lúc vượt 99$ giờ về mức trước vụ Nga công nhận độc lập 2 khu vực ly khai nên nghĩ vụ này có thể đã hạ hoả và dow jone sẽ tích cực do lúc tiêu cực thì lại đang nghỉ lễ nên mn ko bị fomo ạ

3 Likes

Chịu khó tìm hiểu và tư duy. Giá chứng khoán bị tác động bởi những yếu tố nào? Tăng giá và giảm giá khi nào? Dj ảnh hưởng như thế nào đến VN? Đều có thể tự tìm hiểu trên mạng. Tư duy ngược lại, sao ông Mỹ không tăng cho bằng Việt Nam đi rồi hãy giảm? Tình hình chính trị kinh tế và thị trường của họ có sự vận động của họ.

27 Likes

Nice day a nam nhé :d

6 Likes

Bác cho xin nhận định mã ijc ạ

1 Likes

Bạn tìm trong chủ đề để đến câu hỏi hoặc trả lời mới nhất, nếu chưa có gì biến động thì quan sát sự vận động của nó.

10 Likes

Chúc a Nam ngày mới tốt lành nhé

3 Likes

Minhanh-Minhanh viết nhầm ỊJC nên có thể tìm chưa ra

11 Likes

Cám ơn bác nhiều ạ

1 Likes

Muốn hỏi a nam 1 điều thầm kín mà k ib a được :crazy_face:

3 Likes

Chỉ có việc sai trái đạo đức pháp luật mới là điều thầm kín. Bây giờ mọi chuyện đều có thể trao đổi được mà. :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

17 Likes

Anh Nam có giấu gì đâu. Tìm tòi ra thì đúng là nên giữ cho riêng mình :smiley:

2 Likes

Anh nhắn tin rồi đó. Nhưng khi em lộ cho anh là lộ ra bên ngoài rồi. :rofl: :rofl: :rofl:

19 Likes

Kk cảm ơn a đã ưu ái

4 Likes

Bí quyết võ công k đúng truyền linh tinh dễ tẩu hoả nhập ma

6 Likes

Bạn cứ nói anh nam đi. Tí mình inb xin anh nam là đc :smiley:

5 Likes