Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Xong em lại inbox a Cường nữa…hihi.em đùa thôi ạ…Chúc a Nam và cả nhà ngày mới giao dịch thành công !

6 Likes

B rất vui tính , tui rất thích b đấy kk

4 Likes

Mình cũng đùa thôi. Thực ra ai cũng có tư duy suy nghĩ của riêng mình. Có thể đúng vs người này nhưng chưa chắc đúng vs người khác :smiley:

5 Likes

hihi…em mong học theo aC mà chậm quá chưa theo được…video a cho em cũng chưa xem hết được. Thật là xấu hổ quá thôi

4 Likes

ủa cuong này cho video bên tamdoc nhỉ. đổi avatar ko nhận ra :sweat_smile:

2 Likes

Cố gắng học xong các video ấy đi , sắp có video mới do mình tự sắp xếp.Kiên trì lên nào

15 Likes

Có video về eliot vs fibo k bạn. Mình đọc trên gg mà chưa hiểu nhắm

4 Likes

2 món này chắc là khó nhất a nhỉ…phải chi a Nam mở khóa học về cái này để chúng em theo học.hihi

4 Likes

Vâng…em tiếp thu chậm nên cũng khó hơn…nhưng học được 1 điều là tinh thần luôn học tập, chịu khó giao lưu của aC ạ.hi

4 Likes

em thấy elliot vs fibo ở kênh đầu tư trade coin cũng khá dễ hiểu, bác tham khảo qua chưa ạ, nó hơi dài chúttt

2 Likes

Anh nam bận. Vs anh nam chia sẻ hết mà nên đừng nói đến khoá học hay gì cả. Sợ mọi người nghĩ sai

3 Likes

Thôi ae rút về bên tam độc để pic a nam đỡ loãng nha.Cảm ơn a nam rất nhiều

3 Likes

he he, không phải chỉ mình bạn. Mình xí hổ quá, mỗi ngày mở xem tài liệu rồi lại gấp vào ha ha. Cố học chỉ báo mà chưa thấm nổi.

3 Likes

A Nam quang minh chính đại…người khác muốn nghĩ sai cũng khó a ạ.hihi. cái gì a ấy cũng chia sẻ rất cẩn thận cho F0…

4 Likes

Nice day anh Nam :grin: em vẫn ghé nhà anh thường xuyên đọc các nhận định của anh dành cho mọi người, lâu lâu ngoi lên điểm danh để anh không quên :grin:

4 Likes

Anh có thể cho nhận định chung về thị trường hôm nay và dòng BĐS nói riêng ko ạ? Nó là hồi hay là hồi để xả ạ? Thanks anh!

4 Likes

Bất động sản chưa có gì thay đổi so với một số nhận định trong thời gian vừa qua cả. Thị trường đang diễn biến thận trọng ở mức cản 1514. Khi nó vượt đây với khối lượng, giá trị lớn hơn trung bình 20-50 phiên vừa qua thì an toàn hơn. Xu hướng chưa có gì thay đổi, cần quan sát các mốc đã nhận định. Cái gì có lãi hạ dần chẳng bao giờ sai cả. Giai đoạn được ăn cả ngã về không nên hàng yếu, nóng hồi tốt thì chốt, hạ thôi, chờ đợi gì nữa? An toàn bao giờ cũng đặt lên hàng đầu.

28 Likes

Nó sẽ bất ổn năng lượng BN à, mà cái món năng lượng chi phối kinh tế toàn cầu, dễ gây lạm phát cao, các cty làm khó mà có lãi. Hy vọng ở VN là một loạt hiệp định đc ký, bán hàng có chiều sâu sẽ đc giá cao, dự là vẫn tăng trưởng và lạm phát vừa phải (cái rổ tính cpi của VN rất vớ vỉn, mị dân lắm)

19 Likes

Điều này không phủ nhận anh ạ và từng quốc gia có những chính sách khác nhau để hạn chế ảnh hưởng. Nếu ai đã từng có file định giá cổ phiếu của em sẽ thấy những thông số:
Cost of debt
Expected Growth Rate
Riskfree rate
Risk Premium

27 Likes

Nếu được a gửi cho em xin lại file định giá cổ phiếu ấy ạ…em vào sau nên chưa có.
Cám ơn a Nam nhiều ạ !

4 Likes