Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Em cảm ơn anh ạ!

2 Likes

A nam xem.giúp e cpn DHM và ITQ. Mẫu hình nó hiện tích lũy ổn chưa a.

Anh Bạch Nam cho Em xin nhận định về MIG nhé! Em cảm ơn :two_hearts:.

1 Likes

DHM, mục tiêu sóng 15-18

Mở rộng cao hơn thì không dám chắc

10 Likes

ITQ chỉ nên xem xét sóng hồi, các mục tiêu đều đạt. Còn nếu em bảo nội tại nó tốt thì hành động theo quan điểm cá nhân. Quan sát chinh phục cây nến giảm tháng đánh dấu.

12 Likes

E cám ơn a.

1 Likes

Khả năng nó tích lũy từ đáy vừa rồi đến đỉnh, trước khi vào sóng mở rộng tiếp theo. Để có thể mở rộng được, cần có nội tại tốt. Ngành bảo hiểm trong đó có MIG đang là cơ hội lớn cho thời gian tới sau khi luật sửa đổi (tìm hiểu nha). Sóng là dự tính, quan sát theo dõi và nghiên cứu thêm để xem sóng chạy và sau khi tích lũy nó đi hướng nào? Mục tiêu nếu vào sóng mở rộng tiếp theo, khu 37-43

15 Likes

Hàng ngon nhanh tay nhặt , chạy làm gì :crazy_face:

3 Likes

An Bạch Nam ơi,DRI chỉnh vào được ko a? Có sợ chuyển sàn nó sẽ lình xình như hhv ko ạ e cảm ơn a

2 Likes

Quan sát sóng chạy cùng với giá cao su, về định giá, anh có định giá sơ bộ với giả thiết EPS hiện tại khoảng 1100 vnd, chia cổ tức tiền 1000 vnd, tăng trưởng 10% so với năm trước (khả quan), Hệ số beta anh lấy 1.2 trung bình mức cao, lãi suất phi rủi ro đang khoảng 3%, anh lấy 4% cho an toàn, phần bù rủi ro thị trường mới nổi VN khoảng 8.3%, ra giá mục tiêu 27k. Giá mua an toàn khoảng 19.4, nếu chọn biên lợi nhuận cao hơn thì để biên lớn hơn 30%, khi đó giá mua được ở điểm thấp hơn. Vậy em suy xét lựa chọn và có cách phân bổ vốn.

28 Likes

Anh chưa cập nhật, thị trường VN hiện tại là 7.8%, khi đó mục tiêu cao định giá khoảng 3x cho nó. Còn lại theo sóng và thị trường để có quyết định.
https://pages.stern.nyu.edu/~adamodar/New_Home_Page/datafile/ctryprem.html

22 Likes

anh có thể cho e xin nhận định về VPH đc ko ạ

1 Likes

Tôi thấy BN mới nhận định hai htrc. Bạn tìm lại đi

3 Likes

Em cảm ơn ạ . thông tin rất hữu ích ạ :relaxed:

1 Likes

Anh Bach_nam nhận định giúp TNG ạ, em cám ơn anh.

1 Likes

DJ đang diễn biến tốt, có vẻ qđ of b hiện thực hóa 1 phần.

2 Likes

Theo cách nói of BN vs tôi. Mục tiêu mô hình 40-41k, nến đột phá ngày 3/3 bị hỏng chắc là sẽ tích lũy lại để công phá lại, hỗ trợ 30-31. Mất mốc đó có thể về 27. Tôi đánh con này suýt chết đợt t7, ngày đó gặp BN. Tôi mới chốt lời htrc.

11 Likes

Hnay BN buồn muốn rời F. Trong lúc khó khăn, những ng có tiếng nói nên động viên nhau để có cách giải quyết thoả đáng. Thủ lĩnh phải là người bình ổn tâm lý k chạy theo cảm xúc.

21 Likes

Anh ơi, có chuyện gì thế ạ? Anh BN vốn cân bằng cảm xúc mà… Thị trường đang đi ko sai mấy nếu nói so với các nhận định và cảnh báo?

9 Likes

Anh @Bach_nam ơi, em ko chịu đâu, trong lúc em khề khà vui chơi, thơ thẩn, văn xuôi, phèn la múa nhạc bên kia cho mọi người cân bằng cảm xúc, quên đi chứng cháo là tiền bạc, cuộc sống phải đủ sắc đủ vị, thì ở đây, nhà anh, em vẫn thấy anh tỉ mẩn từng lời từng câu từng chữ giảng giải chia sẻ cho các bạn bên này, em thấy hết đó chứ! Hôm nay có chuyện gì khiến anh buồn muốn rời đi?

17 Likes