Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Lúc chiều thôi sau đó BN vào trả lời mn rồi đó

10 Likes

Thủ lĩnh bao giờ cũng áp lực hơn người khác.

11 Likes

Vâg em cám ơn anh. Nay em canh vào nhặt đỏ, thui thì ngồi chờ nó lại test về lại ạ.

1 Likes

BN dự tính xấu thôi nên hqua hồi tôi chốt. Nó vẫn trên MA9 tuần là 32.7

6 Likes

Em ko rõ có chuyện gì, nhưng chắc chắn anh BN ko dễ dàng từ bỏ. Anh còn nặng tình với các em lắm. Nhà anh BN gần như là chuyên sâu cho kiến thức, em muốn lắm cho chút nhạc chút tranh sang đây nhưng sau đó em còn ko dám làm phiền

10 Likes

DJ đang tăng 1.7% khác vs chiều nay. Thủ lĩnh là ng k đc dùng cảm xúc phán đoán thị trường.

10 Likes

Vâng, em thì chốt lời con điện vì đạt dc target rùi. Phân vân dệt may or thủy sản, cái sàn đỏ em vào luôn Tng. -"-…

3 Likes

Tôi nghĩ k vđ j đâu, BN lường tình huống xấu cho tôi mà. Còn hnay phiên bản lỗi, phiên mai lại như chưa có cuộc chia ly thì sao

8 Likes

Vâng ạ, em cám ơn anh, anh BN hay nhìn nhận sát các tình huống để hạn chế rủi ro cho mn ạ. Vào cũng vào rùi, em làm xnk thui cứ nhìn vào khả năng xuất fob của tng cho nó vững tâm ạ.

2 Likes

Có sai đâu, tng bị ảnh hưởng một ít chứ có nhiều lắm đâu bởi tt Nga. BN vẫn nói mục tiêu sideway up đến 40-41 mà. Tôi có lời nên chốt thôi. Bạn vào điểm k tốt thì chờ lâu tí. Biết đâu mai đẹp lại

8 Likes

Vâng ạ, nay chả ai tặng quà nên em tự mua cổ tặng mình cho ngầu. Quà tự mua nên cứ thế mà tiến. Em cám ơn anh dù trễ vẫn trả lời em. --"^

4 Likes

Tặng anh @Bach_nam

9 Likes

Chúc anh Nam cùng cả nhà ngày mới vui vẻ
e8c141f13fc661c25d84ef6ed96b523e

4 Likes

chúc a Nam ngày mới an nhiên!!!

4 Likes

Thị trường đã xác định đáy ngắn hạn trong ngày, nhưng rủi ro là chưa hết, cần thận trọng trong quản trị tài khoản, giải ngân, chú ý giữ tài khoản an toàn có tiền mua giá thấp nếu xảy ra. Áp lực bán khu này hiện tại cũng không quá lớn. Nến đảo chiều đã được xác nhận khung 1h. Hiện chưa thủng 1465 đủ sâu, quan sát khu vực 1460-1465.

54 Likes

@Bongnhim anh xem con này chạy khá mạnh, nhưng có vẻ như cản đang ở khu 13, vượt qua khu này có thể lên khu 17 theo đường tím, nếu không thì có thể chỉnh rồi mới đi lên theo đường xanh lá hoặc hồng. Vùng 17-20 là vùng có thể bull lên. Em tham khảo xem sao? Với định giá hiện tại thì mục tiêu khoảng khu 17k, do lịch sử không có gì đột biến lắm nên anh kỳ vọng nó tăng trưởng ngang bằng tăng trưởng GDP kỳ vọng.

26 Likes

Cảm ơn anh @Bach_nam vì tất cả! Những phân tích rất chuyên sâu và Khách quan với thị trường. Những lúc thế này, anh @Bach_nam hay a Rông vẫn luôn bỏ thời gian để chia sẻ, và đòng hành. Đáng trân quý thật sự ạ. Người của cộng đồng, người của công chúng, chưa bao giờ là việc dễ dàng

18 Likes

Hôm qua DRI hàng a đc quá. Các bạn nữ nên like cho mình vì đã xin đc a Nam :))

13 Likes

A ơi,HBC a nhận định sát quá a ạ

4 Likes

HN Vre đóng giá thấp nhất phiên Anh ơi. Dù trên mốc 31.5 anh đề cập mà sao em lo lắng quá. Em kì vọng sau dịch thì thị trường bán lẻ hồi phục thì VRE hưởng lợi. Nhưng có vẻ bị ảnh hưởng bởi VIC. Em đang âm 10% rồi, ko biết có nên xử lý bây h ko, sợ cutloss bây h là cắt đúng đáy. Anh có thể cho em xin lời khuyên ko ạ? Hôm trc giá 33.7 có người báo em bán mà em ko bán, giờ em thấy ân hận. Em nhìn tranh anh vẽ thì thấy kì vọng lên đc vùng 4x cơ mà vẫn lo.

1 Likes