Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Bao giờ break xu hướng bằng cây nến đột phá mới có thể mua nhưng nó là một dạng rủi ro, năm ăn năm thua, cần nghiên cứu nội tại của nó để đánh giá kỳ vọng. Còn lại không nên bắt dao.

14 Likes

Dạ e cám ơn nhận định của a.

5 Likes

Cho e xin nhận định CII đoan nay a ah, e đang định vào lại

5 Likes

Bao giờ cho đến ngày xửa ngày xưa? Mối tình cũ khó quên, đặc biệt khi có những giây phút hạnh phúc bên nhau. Nhưng tình cũ sẽ là niềm đau nếu cư xử không đúng mực.

Khi nào em ấy về 29 thì phần bổ dần về 25 nếu muốn yêu lại. Mục tiêu 35-39k. Nó tích lũy khu đáy lên đến mục tiêu này thôi. Đừng kỳ vọng đẹp như xưa, vì mười năm tình cũ, ai cũng già đi rồi. Giờ thì em đã có chồng, có con, chưa yêu lại được, chờ em ly dị đã.

35 Likes

Thanks a. E thấy lực bán nhiều mà vẫn giữ dc giá. Chắc e vẫn giữ tiếp xem tn :rofl:

3 Likes

Có người định hướng, chỉ đường được rồi còn lại thì tuỳ vào người đi nhanh hay đi chậm! Đi bằng phương tiện gì! Chứ sao cầm tay chỉ việc được? BN mất thời gian trên này đã là có tâm lắm rồi … còn lại là “vạn sự tuỳ duyên” … có nhiều mã mình vừa bán xong nó mới chạy nên chia ra bán nhiều lần là vậy đó!
Nên đừng lăn tăn quá! Giờ mà ai nói có thể vào những con nào? Nhưng ra vào tự quyết là mình đã vui vì đã có mục tiêu, còn tìm hiểu sâu về mấy mã đó thì mình phải tự tìm hiểu thêm chứ! Ai dám bắt đền!!!

9 Likes

Haaa a ví von vui quá, sẽ nhớ lời a, còn luyến tiếc tình xưa a ah, ráng đợi vậy

4 Likes

C2, tôi vẫn kì vọng 4x cho em nó. Chuyện bên ngoài tác động 1 phần lên tâm lí giao dịch thôi.

13 Likes

@Hanoi2021, chuyện gì đang xảy ra thế này?

11 Likes

Mục tiêu an toàn thôi bác, còn vận động của nó cả là một quá trình dài.

13 Likes

Em ví von xíu thôi mà chị. :rofl: :rofl: :rofl:

19 Likes

Dung roi e nghĩ gio lên 4x cũng chắc gần vài tháng hoac 1 năm nữa quá, đoạn nay ai câm giá rẻ mới đủ tự tin để giữ lâu được, con nhỏ lê mua bán thì canh tùe từ vào vậy

6 Likes

Đây có phải idol của em hông vậy :rofl: :rofl: :rofl:?
Khi khắp F đều là hoa ẩn dụ & cây cà (khịa) trồng lan tỏa, em phải trốn mất thui!

11 Likes

Chị gọi, em phải té về xem ngay =))

9 Likes

Thi sĩ cũng gặp nhiều chông gai nhỉ? :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

19 Likes

Vâng anh ạ, để có được một tâm hồn mây mây bay bay, “lửng lửng” thì em ôm cũng kha khá hoa hồng kèm gai - món đi kèm ko thể thiếu được :relieved: :sneezing_face: :relieved:
Chông thì chắc để dành cho cô gái Sông Ba.

13 Likes

E có kỷ niệm nhỏ với C2. E bắt ít rất ít ở cây sàn thứ 5 đùa rằng để đó x2 lấy xiền mua váy đẹp. Xong rồi nó sàn cho vài cây nữa. Thế là đến cái nịt không còn nữa chứ đừng nói đến váy. :laughing:

12 Likes

Pic hấp dẫn , ngày nào e cũng phải mò qua kk

8 Likes

Hoa hồng tuy đẹp nhưng lắm gai.
Muốn hái được hoa phải có tài.
Tài em không thiếu, ôm kha khá.
Lửng lửng bay bay to the moon.
:grin::grin::grin::grin::grin::grin::grin::grin:

7 Likes

Đọc lại cụ phím CII target 23-25 h mới hiểu, đáy 15 lên 25, bước tiếp theo 35-45-55-65…

11 Likes